กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่วยด้วยครับ เสียงเหมือนผ้าเบรคหมด

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311249
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311249

Cefiro Only
Cefiro-Thailand Members
คือเวลาเลี้ยวแล้ว แตะเบรคจะมีเสียง เหมือนผ้าเบรคหมด เสียงดังมาก แต่ถ้าล้อตรงจะเบรค

เบาหรือแรงก็ไม่มีเสียงครับ

ผ้าเบรค เปลี่ยนมา3วัน ของเดิมยังไม่หมดแต่อาการเหมือนด้านบนเปลื่ยนมาก็ไม่หาย

เปลี่ยนลูกปืนล้อหน้าใหม่ ก็ยังเหมือนเดิม

เบรค R33 GTS ครับ ผ้าเบรค ของผมเทียบของ D4D มาไม่ตรงรุ่น ไม่ทราบว่าเกี่ยวหรอ

เปล่าครับ :coolly-0041::coolly-0041:

ตัวกดล๊อคผ้าเบรคด้านบนยังอยู่ไหมครับ ถ้าไม่มีเวลาเบรคผ้าเบรคเคลื่อนให้ตัวได้ก็อาจจะมีเสียงดัง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน