กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่วยด้วยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A3001
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A3001

คิดจะบิน บินให้ไกล
Registered
ระบบแก๊สมีปัญหา อาการคือพอรอบสูงๆจะเหยียบอีกแต่มันเหยียบไม่ไปมันสะดุด หรือพอบูสหนักๆมันจะสะดุดเลย คือตอนนี้ผมอยากได้ร้านที่ทำแล้วจบๆอะคับ ขออยู่ในละแวกชลบุรี บางแสน บางพระ ศรีชา บ้านบึง พานทอง พนัส อะคับ มีร้านไหนแนะนำและเป็นกันเองบ้างครับ ขอบคุณครับ(อีกนิดคับก่อนหน้านี้กล่องรถผมไหม้เลยเปลี่ยนไป ไม่รู้ว่าจะเกี่ยวกันไหมเพราะว่าก่อนหน้าไม่เป็นพอเปลี่ยนกล่องใหม่เดินสายใหม่เป็น):coolly-0020::coolly-0041::coolly-0033:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

เครื่องอาราย เปลี่ยนหัวเทียนไปเมื่อไหร่ ไส้กรองเป่ามั่งไหม
แก็สระบบอะไร ล้างแอร์โฟร์ไปเมื่อไหร่ เอาแค่นี้ก่อน ถ้าระดับ 8 หมื่นโลแล้ว เปลี่ยนให้หมดทุกอย่างได้เลย แล้วค่อยมาว่ากันใหม่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน