กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ช่วยตอบด้วยครับเรื่องเบาะหนัง...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
รบกวนเพื่อน ๆ ทุกท่านนะ
คือผมจะเอาเบาะคู่หลัง 12วาว ไปหุ้มหนัง แต่อยากรู้ว่า ลายเย็บหรือลอนของเบาะคู่หลัง 24วาว เป็นแบบไหนอะครับ
ใครมีรูปเบาะ 24 ช่วยโพสให้ดูหน่อยนะครับจะได้เอา เบาะเดิม 12วาว
ไปหุ้มได้ถูกขอรูป เบาะนั่ง และ พิงหลัง นะครับ คู่หลังนะคับ...ขอบคุณคับ

:biggrin: :biggrin: :biggrin:

ขอถามเพิ่มหน่อยนะคับพี่..
อยากทราบราคา.. ที่พี่จะเอาไปหุ้มอ่ะคับ.. ว่าประมาณเท่าไหร่ เฉพาะเบาะหลัง แล้วก็ ราคารวมทั้งหมด ด้วยอ่ะคับ แล้วก็มีร้านแนะนำมั้ยคับ..

ขอถามเพิ่มหน่อยนะคับพี่..
อยากทราบราคา.. ที่พี่จะเอาไปหุ้มอ่ะคับ.. ว่าประมาณเท่าไหร่ เฉพาะเบาะหลัง แล้วก็ ราคารวมทั้งหมด ด้วยอ่ะคับ แล้วก็มีร้านแนะนำมั้ยคับ..

คู่หลังหนังเทียม ได้ยินเพื่อน ๆ แนะนำมาคับว่า 2000 บาท
แผงประตู 4 แผง ไม่เกิน 1500....
ส่วนร้านไหน...ยังไม่ได้หาคับแต่ทั่ว ๆ ไปราคาประมาณนี้

ส่วนคู่หน้าไม่รู้อะครับเพราะผมมีแล้ว :biggrin:

รู้สึกว่าทรง 12 กะ 24 เนี่ย
มันจะไม่ค่อยเหมือนกันนะ ตาโดว์ ด้วงดิ่ง

รู้สึกว่าทรง 12 กะ 24 เนี่ย
มันจะไม่ค่อยเหมือนกันนะ ตาโดว์ ด้วงดิ่ง

อะถูกต้องแล้ว...มาม่า..
เลยอยากเห็นทรง และลายเย็บ หรือลอน ของ เบาะ 24 v.
อะใครมีโพสรูปโชว์หน่อยเร็ว

ฟองน้ำก็ไม่เหมือน นิ่มแข็งไม่เหมือนกัน

เอางี้แนะนำให้ พี่ด้วง

ไปตามเตนท์รถ ถือกล้องไปถ่ายเลย ถ้าคนขายมันถามก็บอกว่า เอาไปให้ที่บ้านตัดสินใจ

5555

เดียวจัดให้ชม แต่หาร้านหุ้ม ให้ด้วยจิครับ เอาไปหุ้มด้วย

ถ้าจะทำให้ทรงเหมือน24ก้ต้องปาดเบาะกันแหละ งบทะลุ2000แน่ๆ เพราะค่าหุ้ม2000ค่าแต่งทรงเบาะอีก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน