กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ซานติก้าผับ....

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31527
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31527

ท ทหารอดทน
Cefiro-Thailand Members
Registered
สวัสดีปีใหม่ครับพี่ๆเซฟไทยทุกคน พี่ๆคงได้ทราบข่าวเรื่องไฟไหม้ซานติก้าผับกันหมดแล้วพอดีผมไปเปิดเว็บข่าวมา แล้วเห็นรูปรถของนักท่องเที่ยวที่ยังจอดคาอยู่ที่ลานจอดรถ เลยลงรูปมาให้ดูเพื่อจะเป็นรถของสมาชิกในชมรม เลยลงรูปมาให้ดูกันรูปไม่ชัดมากนะครับ คันที่ต่อหลังอีโวอะ...และขอไว้อาลัยแด่ผู้เสียชีวิตมา ณ.:coolly-0037: ที่นี้ด้วยครับ อ็อฟ a31527

ไฟล์แนบ

109.8 KB · อ่าน: 268

อืมม รถพรรคพวกใครกันอ่ะป่าว
สลดจริงๆเหตุการณ์ครั้งนี้ น่ากลัวมาก

มีคนใน CEF-thai ไปด้วยหรอ ยังมีชีวิตอยู่ไหม???

รายงานตัวหน่อย.

เป็นรถเซฟสีน่าจะ เทาดำ เรียกมะค่อยถูกอะ จอดอยู่
ยังไงก็ขอแสดงความเสียใจมา ณ. ที่นี้ด้วยครับ

หลังเลิกงานป๋มผ่านทุกวัน...
ตอนนี้มองเข้าไปมืดมิด...!!! เง้อออ..:sweat:

ไฟล์แนบ

31.2 KB · อ่าน: 147
ใด้ forword mail มาอันนึงเค้าถ่ายรูปศพกองทับกันเกลื่อนเหมือนปลาเลยอ่ะ

ขอใว้อาลัยให้ผู้จากไปครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน