กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++++ ดะ..ดะ..โดนอีกแว๊วววว ++++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

:frown: แม่เห็นยังวะไอ่เมย์.....
แล้วสรุปว่างัย แมร่งยอมรับผิดป่ะหล่ะ รถมันเอง
หรือไปเอารถลูกพี่มาขับ แมร่งเลยกะโยนความผิดให้กับเอ็งวะ...ยังไงกันรถมันก็เสือกม่ายมีประกัน
มิน่าหล่ะ แม่งกะโยนให้เมิงเต็มดอก

นี่ถ้าตกลงกันม่ายด้าย...
ไอ่ป๋อง มานเตรียมยกพลไปปิด สภ.อ.บางพลี
แล้วนะเนี่ย...เมิงดูใจไอ่ป๋อง มานซะก่อน :byebye:

เพิ่งมาเห็น เวร เวรแท้ๆๆๆๆๆ ไอ้เม
โดนอีกแล้ว แม่ง ทำไมเป็นงี๊วะ พี่ล่ะนึกไม่ออกตอนอายุมึงใกล้ 25 เลยพับผ่า

ซ่อมอีกแล้ว เฮ้ออออออออ เซ็งแทนเว้ยเม ขาดไรก็บอกละกัน ถ้ามีเดี๋ยวจัดให้

เพิ่งมาเห็น เวร เวรแท้ๆๆๆๆๆ ไอ้เม
โดนอีกแล้ว แม่ง ทำไมเป็นงี๊วะ พี่ล่ะนึกไม่ออกตอนอายุมึงใกล้ 25 เลยพับผ่า

ซ่อมอีกแล้ว เฮ้ออออออออ เซ็งแทนเว้ยเม ขาดไรก็บอกละกัน ถ้ามีเดี๋ยวจัดให้

:biggrin: เมย์...บอกไปเลยขาดตังค์ :biggrin:

เอาวะถือว่าฟาดเคราะห์ครั้ง ที่7 แระกันหุหุ ชั่ว 7 ที ดี7 หน

ดูจาก Flash แสดงว่ามันโง่เอาการ - -" หนักใจมีแต่คนแบบนี้ขับรถ

พอๆกันฟ่าไฟแดงแล้วเราก็ชนมันเลย เซ็งจิต

ขอให้กลับมาหล่อๆเหมืือนเดิมไวๆคับ :smile:

เวรกรรม! เพิ่งเห็นแปปๆโดนซะแล้ว อย่าคิดมากครับซ่อมได้ไม่น่านานนะ

เสียใจด้วยนะน้าเมย์..ขอให้กลับมาหล่อไวๆเด้อออออ.. :brick: :wink:

น้า เมย์ โดนเหมื่อนผมเลยข้างเดี่ยวกันด้วย แต่น้าโดนมากกว่าผมหน่อย
หายไวๆๆนะครับจะได้กลับมาหล่ออีก

เมย์ ไม่เปนไรก็ดีแล้วงับ รถเสียยังซ่อมได้
แต่คนนี่เสียแล้วซ่อมไม่ได้นะ สู้ๆสู้ตายเมย์เม่

หายป่วยเร็ว ๆ นะคับ

รถพี่ผม A31376 ก็เพิ่งจะโดนชนเหมือนกัน

ขับรถกันระวัง ๆ เด้อ...!!!

กรูว่า เมิงไปเอาแก้ม ที่พี่หนุ่มมาใส่ไปก่อน
แล้วก็ใส่กันชนซะ วิ่งไปก่อน
แล้วค่อยว่ากัน

สรุป ประกันจ่าย
ใครผิด ใครถูกก้อช่างแม่ง
รีบ ๆ ซ่อม หล่อ ๆ เอามาใช้งานดีกว่า
ปล.ไฟหน้าเมิงลองเคลมเป็น 24 โคมเหลืองเด่ะ

แปลงหน้าเลย ประกันจ่ายแถบเดียวก็แปลงข้างเดียว ค่อยๆทำใจเย็น

ไหน ไหน ก็ ไหนๆ แล้ว เปลี่ยน เป้น หน้า R32 33 34 หรือ S15 ไปเลยไหม

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน