กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++++ ดะ..ดะ..โดนอีกแว๊วววว ++++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ดีแล้วที่ไม่เป็นอะไรมากอุบัติเหตุมันเกิดได้ถือว่าครั้งนี้ฟาดเคระแล้วกัน (ผมมีไฟหน้าอยู่ 2 ชุดครับขายให้ไม่แพงถ้ายังหาไม่ได้โทรมานะครับเดียวจัดให้0891169607)

พี่มีแก้มแต่สีเพี้ยนนิดหน่อย...ถ้าสนใจโทรมา

สีคล้ายกะรถเมเลย.....กันชน 24 ช่องยาวก้อมีนะ เอาไปใส่ก่อนมั้ย....

พี่ไม่มีอะไรให้เลยนะเมย์

แต่ควรจะดูฤกษ์หน่อยนะเวลาเอารถออกจากอู่น่ะ

แต่ก้อดีที่ไม่เป็นหนักกว่านี้

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วผ่านตรงนั้น

ก็เสียว ๆ เหมือนกัน มันขับกันเร็ว

เสียใจด้วยครับเข้าใจหัวอกเดียวกันขอให้กลับมาไวๆครับ

:redface: มานขับรถไปที่อู่ประกันภัยของ วิริยะ แถวลาดพร้าว 101
แว๊วววหล่ะ ตั้งก๊ะเช้า....แบกแก้มข้าง ไฟหน้า ไฟเลี้ยว กันชน
ยัดใส่รถหอบหิ้วไปด้วยกันแระ.... เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

:redface: มานขับรถไปที่อู่ประกันภัยของ วิริยะ แถวลาดพร้าว 101

แว๊วววหล่ะ ตั้งก๊ะเช้า....แบกแก้มข้าง ไฟหน้า ไฟเลี้ยว กันชน

ยัดใส่รถหอบหิ้วไปด้วยกันแระ.... เอิ๊กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

เจ๊ มั่วและ ลาดพร้าว 126 ต่างหาก ...:sweat:

ขอบคุณนะคับ สำหรับความเปนห่วง และความมีน้ำใจ ที่จะให้หยิบยืมอะไหล่ ... จุ๊บๆๆ :sweet_kiss:

ตอนนี้ เอาไปนอนพักที่อู่แล้วคับ ....:go:

ที่บ้านก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะเราเป็นฝ่ายถูก เลยหัวไม่แตก ((แต่จะแตกก็ตอนเพิ่มส่วนต่างนี่แหละ ฮ่าๆๆๆ ... ))

ความเสียหายเพิ่มเติม ตอนที่อู่รื้อ แล้วตรวจเช็คดู ....:verwirrt:

คานหน้างอเล็กน้อยคับ ....แผ่นกันฝุ่นที่ซุ้มล้อก็ขาด ....:cry:

เฮ้ออออ ... กำหนดเสร็จรู้สึกจะเป็นวันที่ 6 พ.ค. คับ ...:cool:

เจ๊ มั่วและ ลาดพร้าว 126 ต่างหาก ...:sweat:

ขอบคุณนะคับ สำหรับความเปนห่วง และความมีน้ำใจ ที่จะให้หยิบยืมอะไหล่ ... จุ๊บๆๆ :sweet_kiss:

ตอนนี้ เอาไปนอนพักที่อู่แล้วคับ ....:go:

ที่บ้านก็ไม่ได้ว่าอะไร เพราะเราเป็นฝ่ายถูก เลยหัวไม่แตก ((แต่จะแตกก็ตอนเพิ่มส่วนต่างนี่แหละ ฮ่าๆๆๆ ... ))

ความเสียหายเพิ่มเติม ตอนที่อู่รื้อ แล้วตรวจเช็คดู ....:verwirrt:

คานหน้างอเล็กน้อยคับ ....แผ่นกันฝุ่นที่ซุ้มล้อก็ขาด ....:cry:

เฮ้ออออ ... กำหนดเสร็จรู้สึกจะเป็นวันที่ 6 พ.ค. คับ ...:cool:
ไม่ทันมิตติ้งอ่ะดิเมิง
หรือว่าจะเลื่อนมิตติ้งดี
555++

เนี่ยแหละน๊า พา เจ้า แน๊ตขึ้นรถก็ งี้ แหละ คิริ คิริ

เมิงมีประกันชั้น 1 ม่ายช่ายเหรอ...

ช่ายยย ...

ไฟหน้ามานตีราคามา 2300 12vโคมเหลืองข้างเดียว ...

แก้มขวา 1400 ไม่รวมทำสีอีกต่างหาก ... เขร้ ...

เสร็จแล้ว ...

แค่นี้นะ ...

ไฟล์แนบ

43 KB · อ่าน: 12,321

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน