กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***** ด่วนมากก HBD ป๋าลอง A31418 ผู้ใหญ่ประจำชมรม *****

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311125
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
สุขสันต์วันเกิดป๋าลองครับ ขอให้ป๋าแข็งแรง จิตใจเบิกบานครับ

สุขสันต์วันเกิดครับป๋า มีความสุขมากๆ สุขภาพแข็งแรงๆ ครอบครัวน่ารักๆอย่างนี้ตลอดไปครับ

HBD แฮปปูรี่เบิร์ดเดย์นะครับป๋า ขอให้ป๋าสุขภาพแข็งแรง มีความสุขเพิ่มขึ้นในทุกๆวัน หนวดอันงามหยดไม่มีร่วงมีหล่นอย่างนั้นเลยเชียวนะครับ

HBD ครับ พี่ ขอให้เจริญในหน้าที่การงานเดินทางปลอดภัย อย่าเจ็บ อย่าจน คิดหวังสิ่งใดสมใจปารถนาครับ พี่

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
HBD ครับ ขอให้มี Cef เยอะๆ อะไหล่เยอะๆ แล้วเอามาปล่อยให้น้องๆ ต่อๆ ไปครับ

มีความสุข สุขภาพร่างกายแข็งแรง ไม่ป่วย ไม่เจ็บ รวยๆ ครับ ^^

ชะอุ๋ยเพิ่งเข้ามาเห็น สุขสันต์วันเกิดครับป๋า

มาช้าไปนิด.
ขอให้พี่ชายคนเนี้ย แข็งแรง. ร่ำรวย. มากมายบารมี ท่วมท้นด้วยอะไหล่ครับ....

สุขสันต์ตลอดไปครับพี่

COLOR="black"][/COLOR]

มีความสุขครับป๋าสุขสันต์วันเกิดขอให้ป๋าสุขภาพแข็งแรงนะครับ จุ๊กกรู๊

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน