กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ตามหากระจังหน้าเทาคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311216
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ค่อย ๆ พูด ค่อย ๆ จา กันเถอะครับ พวกกันทั้งน้านนนนนนนนนนน

มาช่วยหาของละกันครับ กระจังเทาๆ หล่อๆ

เอ่อ ขอเตือนนะครับ ขอเตือน ถ้าหาของก็หานะครับ ไม่ต้องพาดพิงครับ
อยู่กัยให้สงบเถอะครับ หรือจะต้องให้เข้ามาจัดการอีก เรื่องลับหลังเป้นยังไงไม่ทราบ
แต่ตั้งกระทุ้ไม่ต้องพาดพิงก้ได้นะครับ

นี่คือการเตือน
จะหาก้อหาไปแล้วจะไปนินทาภายหลังก้อแล้วแต่...สะดวก
กรุณาลบด้วยครับเพราะบอกเตือนไปทางPMก่อนการโพส์ท

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
:coolly-0010:ใจเย็น ครับพวกกันทั้งนั้น อารมณ์มันตัดสินปัญหาไม่ได้หลอกครับ... มันต้องอาวุธ55555

หาต่อคับ จะเคลียก็เชิญด้านนอกคับ ในนี้ตามหากระจังเทา คับ

อัพไปคับพี่โค้ช:coolly-0002:

โค๊ช เพื่อนโค๊ชที่เต้นไม่มีหรือลองถามดูสิ เสียดายจังเคยมีเเต่ขายไปแล้วสิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน