กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

## ตามหา Cefiro A31 รายละเอียดด้านในเลยครับ ##

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย firstjung
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

firstjung

Registered
สวัสดีครับ.. ต้องการหารถ Cefiro A31 ตัว 24V ครับผม

ขอเป็นเครื่อง 6 สูบนะครับ (RB, JZ) และขอเป็นเกียร์ธรรมดาด้วยนะครับ

บอดี้ไม่มีชนหนัก ติดแก้สหรือไม่ติดก็ได้ ถ้าติดขอเป็นแก้ส LPG ระบบหัวฉีดนะครับ

สามารถจัดไฟแนนซ์ได้.. สีรถที่ไม่ต้องการคิอสีเลือดหมูนะครับ เพราะไม่ถูกโฉลกครับ

ตั้งงบไว้ไม่เกิน 230,000 +- ครับ

หากใครต้องการเสนอขาย รบกวนลงรายละเอียดพร้อมรูปหรือลิ้งค์ดูรูป

ติดต่อได้ทาง PM หรือโทรมาที่ ศูนย์แปดหก เก้าเก้าศูนย์ ศูนย์สองสามสี่ (เฟิร์สครับ)

สะดวกนัดดูรถได้แถวบางนา, ศรีนครินทร์ หรือระแวกใกล้เคียงนะครับผม

ขอบคุณเว็บ Cefiro-Thailand ด้วยครับ

คันในรูป ขายสองแสน รถสมบูรณ์ จะไปเล่นมอไซค์คับ แก๊สหัวฉีด สกายทั้งแพ

มีสีบรอนซ์ RB20DET ไม่เคยติดแก๊ส
ล้อ Nismo GT4 แท้ 4 วง
เบาะ r32
แพสกาย เบรคสกาย โช๊ค hks

แต่รถเป็น 12v สนใจโทรมาครับ 0851580640

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน