กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ติดกันสาดยังไงครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย sucha
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

sucha

Registered
ซื้อมาลองติดเองแต่ดูไม่ค่อยแข็งแรง ติดลงไปแล้วยังขยับได้นิดหน่อย ปกติแล้วติดกันยังไงครับ อยากให้มันอยู่ไปนานๆ มีเทคนิคยังไงบ้างรบกวนแชร์ทีครับ

ต้องเช็ดทำความสะอาดด้วยแอลกอฮอลก่อนครับ แล้วมันจะแน่นมากๆ ดูเทปใช้เป็น 3m แท้ด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน