กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ต้องการซื้อพัดลมหน้าแผงแอร์หน่อยคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย tonkung
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

tonkung

ดังแต่ท่อ ล้อไม่หมุน
Registered
ใครมีไม่ใช้แล้ว หรือว่ามีเป้าหมายช่วยชี้ให้หน่อยนะคับ เพิ่งสังเกตุว่ารถตัวเองไม่มี ตอนนี้รถติดเปิดแอร์ไม่ได้เลยคับความร้อนขึ้นมาก หรือใครมีวิธีใดแนะนำช่วยบอกหน่อยนะคับ:coolly-0041:

เอ้าหลอคับ ทำไมมีแต่ช่างบอกให้หามา พี่ใช้พัดลมไฟฟ้าหรือฟรีปั๊มอ่ะคับ

ฟรีปั้มคับ....มีก็ดีคับ เพราะจะช่วยระบายความร้อนแผงแอร์ แอร์จะเย็นขึ้น แต่ของผมไม่รู้มันเสียตอนไหน ก็เลยถอดออก แอร์ก็เย็นปรกติคับ เลยไม่ได้ใส่

ควรหามาใส่จะดีกว่าครับ โดยเฉพาะขับใน กทม.รถติดหนัก ไม่มีพัดลมช่วยระบายแผงคอยส์ร้อนแอร์ก็จะไม่เย็น สุดท้ายความร้อนก็จะขึ้นด้วย ราคาไม่เท่าไหร่หาใส่ซะเถอะครับ
บ้านเราเมืองร้อน
เว้นอยู่ ตจว.รถไม่ติดขับไปแบบฉิวๆ ลมที่มาปะทะแผงแอร์จะช่วยได้ ไม่ใส่ก็ไม่ว่ากัน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน