กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ซื้อ ต้องการซื้อ สวิทซ์ก้านยกเลี้ยว 12 วาล์ว

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย artid99
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

artid99

Registered
ต้องการซื้อ สวิทซ์ก้านยกเลี้ยว 12 วาล์ว

ขอสภาพดี ราคาเบาๆ

ใครมีโพสรูป+เบอร์ไว้เลยครับ

:coolly-0033::coolly-0033:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

เปลี่ยนยกคอของ24เลยครับ ได้ไฟautoด้วย

มันต้องแปลงเยอะไหมครับ พอดีก้านยกเลี้ยวของ24วาล์วผมก็มีอยู่ แต่มันใส่ด้วยกันไม่ได้ เห็นเค้าบอกว่าแปลงเยอะ เลยจะหาของ12วาล์วมาใส่เลยตัดปัญหา แต่ถ้าแปลงไม่เยอะก็น่าสนไหนๆก็มีของอยู่แล้ว

:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน