กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามหน่อยครับใส่ล้อ 19 จาติดมั้ยครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31581
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31581

Cefiro-Thailand Members
Registered
อยากใส่ล้อ 19 หน้ากว้าง 8.5 หลัง9.5 et+38 มันจาติดมั้ยครับใครเคยลองเอาไปยัดมั่งอ่ะ
ไม่เข้าใจเรื่องออฟเซตเลยด้วยครับ
รถเป็นดิสสกายลายหน้าหลัง รถสูง สแตนดาร์ท
ขอปรึกษาหน่อย แล้วมันจาติมั้ยครับ
......ขอบคุณครับ......

เขาบอกมานะว่า et+38 ครับไม่รู้จาใส่ได้ป่าว
อยากได้จริงๆๆครับ

ไปขอเค๊าลองใส่ก่อนเด่ะ
แต่เซฟมีคนใส่ 19 นะ
ก้อไม่เห็นติดอะไร แต่โช๊คต้องแข็งหน่อยอ่ะ

ลองขับไปใส่เลยบิ๊ก..น่าจะชัวร์กว่านะ...
เหอๆ ต้องขยับเฟืองท้ายด้วยป่ะเนี่ย..

โอกาสติดมีสูง โดยเฉพาะเวลาใช้งานจริง..ยังงัยดูซีรี่ยางด้วยแล้วกันเอาแก้มเตี้ยสุดๆ (น่าจะเท่ากับหรือต่ำกว่า 30) รวมทั้งโช๊คต้องค่อนข้างแข็งเลยครับ

โอกาสติดหน้า ถ้าใส่ปรับเกลียว แก้มยางก็จะสีตัวปรับแหละ

แต่ขึ้นอยู่กับโช๊คด้วยนะ ถ้าหูยาว ก็รอด

ส่วนล้อหลังถ้าใส่ ห่วง ซิ่ง มีโอกาสติดนิดๆ

เคยแต่ 18 " หน้า เลี้ยวสุดไม่ได้ สีด้านใน ...............

ชุดนี้อะครับ

ไฟล์แนบ

74 KB · อ่าน: 142
[TBODY][TR height="100%" width="100%" UNSELECTABLE="on"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off"] P1 แหร่ม+แจ่ม = แหจ่ม แต่อย่าเพิ่งถอดใจทำตามอย่างที่ออยว่าดิ ขอลองใส่ก่อน ที่สำคัญยังไม่เห็นบอกออฟล้อเลยเท่าไหร่

[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">

[/TD][/TR][/TBODY]

<table id="HB_Mail_Container" unselectable="on" border="0" cellpadding="0" cellspacing="0" height="100%" width="100%"><tbody><tr width="100%" unselectable="on" height="100%"><td id="HB_Focus_Element" unselectable="off" background="" height="250" valign="top" width="100%"]P1 แหร่ม+แจ่ม = แหจ่ม แต่อย่าเพิ่งถอดใจทำตามอย่างที่ออยว่าดิ ขอลองใส่ก่อน ที่สำคัญยังไม่เห็นบอกออฟล้อเลยเท่าไหร่

</td></tr><tr unselectable="on" hb_tag="1"><td style="font-size: 1pt;" unselectable="on" height="1">

</td></tr></tbody></table]

ป๋าครับเห็นเค้าบอกว่าหน้า 8.5 หลัง 9.5 แล้วก็
et +38 ไม่รู้ใช่ออฟเซตหรือเปล่าอ่ะดิครับ
อยากใส่ มีกำลังใจขึ้นมาอีกนิด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน