กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามหน่อยนะ พี่น้องชาวบางแสน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31585
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31585

Cefiro-Thailand Members
คือว่าเมื่อวานนี้ผมบังเอินไปทำธุระที่ชลบุรีมานะ เลยแวะไปดูเครื่อง1jz-geที่เชียงกงแถวแยกบ้านบึง(บายพาส)อะครับ โดยเพื่อนผมเคยคุยให้ฟังว่าของถูกมาก แต่พอไปเดินดู 3-4ร้านแถวๆนั้นปรากฏว่าแพงจังเลยอะ ไม่ทราบว่าผมไปถูกที่ๆเขาซื้อกันหรือเปล่าหนอ หรือมีที่อื่นที่พี่น้องบางแสนใช้บริการกันอยู่แนะนำบางอะครับ (ผมไปชลบุรีบ่อยจะได้แวะไปเที่ยวดูอะ) อยากได้เครื่องสวยราคาโดนๆนะฮะ หรือว่ารับวางด้วยก็ได้ แนะนำด้วยนะครับ :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน