กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

***ถามเรื่องชุดก้านยกเลี้ยวคับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย panpravong
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ใช้ได้ครับ

แก้ไขที่ไฟออโต้นิดหน่อย

ใส่ด้วยกันได้คับแต่ 24v. ใส่ 12v. ต้องแก้ไขโดยใส่รีเลย์เพิ่มคับ ผมทำที่อู่สายไหม ซ.10 คับ:coolly-0009::coolly-0009:

ของผมรถ 12V ใส่ก้าน 24Vมีไฟออโต้

กลับสายไฟเส้นเดียว ก็ใช้ได้ ออโต้กับไฟหรี่ สเตปเดียวกัน(เหมือนมีไฟหรี2จังหวะ)

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน