กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถามเรื่องเทอร์โบ rb 25...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย nickygt
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

nickygt

Registered
เทอร์โบของ rb 25 ใบขาว กับ ใบดำ มันต่างกันยังไงคับ แล้วใบดำนี่ มันมีแต่ในเครื่อง 25neo ใช่มั้ยคับ

ใบขาวอยู่ใน 25โบทั่วไปครับ ไม่ใช่บอลแบริ่ง
ส่วนใบดำ อยู่ใน NEO ถูกแล้วคั๊บ เป็นบอลแบริ่ง มาเร็ว เคลมเร็ว แน่นอน

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน