กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ ถึงคณะนักฟุตบอล เลียบทางด่วน +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พุธนี้ไปวางมวย

วางมวยเอาไว้ (ไกลๆ) เตะบอลดีกว่า :coolly-0021:

อ้าวชิหายกรูกายเป็นตัวแปรซะงั้น

เอา ๆ เด๋วไปตอนนี้ฟันหลอแล้วไปโชว์หน่อยก็ดี 555

ปล.เด๋วเอาซองไปแจกด้วย...

วันนี้แล้วนะ เตรียมตัวเผื่อมีเรื่องกันด้วยนะ

และแล้ววันคืนเก่า ๆ ก็กลับมาเหมือนเดิม

เตะกัน 2 ทีมเหมือนเดิม 555+

กลับมาหารกันเยอะเหมือนเดิม ฮ่าๆๆๆๆๆๆ

ปล.เดชะบุญที่ยังมีกองกลางเหลืออยู่ เหอ เหอ

555+

ถ้ามะมีพวกพี่หมอ

ผมว่า เราต้อง เกณ คน เพิ่ม จากในเว๊บ ละแหละ

หรือให้ผมจัดทีมผมมาให้ 1 ทีมมั้ย??

ไม่มีเรื่องแน่นอน ฮะๆๆ
ขอเป็น ทีมวอลเลย์ นะ รวมดาวมหาลัย อะไรทำนองเนี่ย55555555
:coolly-0040:ลืมบอกไปทีมสาวๆนะ เกย์ไม่เอา:coolly-0025:

พี่เห็นด้วย ตามพี่โจ้ เลย

จัดเด็กในสต็อกมาดีกว่า

และแล้ว อีส้มกรูก้อไม่ทำงานเช่นเคย
ขายแดกซ์แม่มซะดีมั๊ยเนี่ย

และแล้ว อีส้มกรูก้อไม่ทำงานเช่นเคย
ขายแดกซ์แม่มซะดีมั๊ยเนี่ย
ผิดที่ อู ดันเป็นโกล์ ตอนที่พี่ยิงจุดโทษ ทำให้พี่ยิงไม่เข้าเลย

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

ผิดที่ อู ดันเป็นโกล์ ตอนที่พี่ยิงจุดโทษ ทำให้พี่ยิงไม่เข้าเลย

:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:
แปเน้น ๆ ก้อเข้าไปแล้ว ดันเห็นไออูเป็นโกล์ เลยกดแม่งเต็มเงี่ยงเลย
กะเอาสะใจ
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน