กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ ถึงคณะนักฟุตบอล เลียบทางด่วน +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

พุธนี้คาดว่าจะไปโม่แข้งด้วยได้ครับ

น่าจะผ่านความฟิต :coolly-0023:

ตั้งแต่นัดแรกยันใกล้จะจบฤดูกาลแล้ว พี่ยังไม่ไปเชียร์พวกผมซักนัดเลย รออยู่นะพี่

ผมไปแข่งด้วยคนได้ใหมเนี้ยอยากไปแข่งด้วย

เดียวพาพี่แระไปด้วย 5555

แข่งน่าจะไม่ทันแล้วนะ แต่เค้ามีเจะกันทุกวันพุธอ่ะ

มาแจมกันได้ สามทุ่มครึ่ง-ห้าทุ่มครึ่ง

สถานที่ก็ดูที่หน้าแรกๆได้เลย

ส่วนไอ้แระเอามันมาเป็นเป้าซ้อมยิงก็ได้

แข่งน่าจะไม่ทันแล้วนะ แต่เค้ามีเจะกันทุกวันพุธอ่ะ

มาแจมกันได้ สามทุ่มครึ่ง-ห้าทุ่มครึ่ง

สถานที่ก็ดูที่หน้าแรกๆได้เลย

ส่วนไอ้แระเอามันมาเป็นเป้าซ้อมยิงก็ได้

555555 วันเสาร์ เอาเหล้าไปเผื่อน้องด้วยนะคร๊าบน้องอาจไปนั่งกับพี่อ่าเพราะน้องนั้นไม่รุ้จักใครเลย

ตั้งแต่นัดแรกยันใกล้จะจบฤดูกาลแล้ว พี่ยังไม่ไปเชียร์พวกผมซักนัดเลย รออยู่นะพี่
วันอาทิตย์ที่ผ่านมากรูติดส่งรถลูกค้าว๊อยยย

พรุ่งนี้ผมพาเพื่อนไปเล่นด้วยทีมนึงนะครับ ฮาๆๆ หรือถ้ามีทีมเยอะแล้วไม่เป็นไรครับเดี๋ยวผมไปคนเดียว :coolly-0021:

พรุ่งนี้ผมพาเพื่อนไปเล่นด้วยทีมนึงนะครับ ฮาๆๆ หรือถ้ามีทีมเยอะแล้วไม่เป็นไรครับเดี๋ยวผมไปคนเดียว :coolly-0021:
เอามาเยอะ ๆ ไว้ก่อนแหละดี

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน