กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ ถึงคณะนักฟุตบอล เลียบทางด่วน +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สมาชิกใหม่คร้าบผม อยากเตะด้วยทำไงอะครับ

ผมเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ ใช้ A32 อยู่อ่าครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบบบบ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
สมาชิกใหม่คร้าบผม อยากเตะด้วยทำไงอะครับ

ผมเพิ่งสมัครสมาชิกใหม่ ใช้ A32 อยู่อ่าครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคร้าบบบบบ
21.30 น. ทุกวันพุธ สนาม soccer land เลียบด่วนรามอินทราครับผม
ไปไม่ถูก โทรมาถามทางได้ 0817729909 ออย

อ่า ผมพึ่งย้ายไปอยู่ แถวๆวงเวียนหลักสี่พอดี

อยากพบป่ะผู้คนบ้าง

วัน และ เวลาที่แจ้งเลยใช่ไหมคร๊าฟ :coolly-0033:

อ่า ผมพึ่งย้ายไปอยู่ แถวๆวงเวียนหลักสี่พอดี

วัน และ เวลาที่แจ้งเลยใช่ไหมคร๊าฟ :coolly-0033:
หายหน้าหายตาไปเลยนะปาล์ม รถเป็นไงมั่ง:coolly-0043:

ตามที่พี่ออย ฟรีสไตล์ แจ้งไว้เลยครับ

แล้วเมิงล่ะ มาป่าว หรืออ้างกะเมียว่าเตะบอล แต่ออกไปหาเด็ก
แสราดดดด
ไม่ได้ไปนานแระ วันก่อนเข้าไปไม่เจอใครเลย เขาเตะกันวันอังคารชิมิ:coolly-0023:

ถึงว่าเอาเบาะไปให้วันพุธ ไม่เห็นเจอ :coolly-0046:
แล้วทำไมไม่ฝากไว้กะพี่ยามง่ะ
:coolly-0028::coolly-0028:

มุขเอาไว้ตอแหลเมียอ่ะป่าว

เอาไว้ใช้กะเมียตอนไป"พานควาย"ก็น่าจะได้ผลนะพี่:coolly-0003:

เอาไว้ใช้กะเมียตอนไป"พานควาย"ก็น่าจะได้ผลนะพี่:coolly-0003:
ใช่ ๆ กะเมิงน่าจะได้ผล เพราะเมิงเมียเยอะ เจ้าชู้ ตอแหลว่าไปเตะบอลน่าจะเวิร์ค
ส่วนกรู โสดว่ะ

อืม นั่นดิ พุธนี้เตะมั้ยครับ อยากยืดเส้นยืดสายเหมือนกัน:coolly-0003:

อยากจริง ถ้าเขาไม่เตะกันก็ไปอู่เฉลิมชาติ
ได้ยืดเส้นสายแน่นอน
ลองแล้วแจ๋วจริง 555:coolly-0023:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน