กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ ถึงคณะนักฟุตบอล เลียบทางด่วน +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: +++ ถึงคณะนักฟุตบอล เรียบทางด่วน +++

อยากเตะบอลด้วยอ่ะคร๊าบบบ

แต่ไม่ค่อยรู้จักใครเลย

เตะไม่ค่อยเก่งด้วย ไม่ได้เตะนานแล้ว

อยากเตะก็มาครับ ถ้าไม่มาก็ไม่รู้จักกันหรอกนะครับ
สนใจก็โทรถามไอ้เบอร์ข้างบน ๆ ได้ครับ

Re: +++ ถึงคณะนักฟุตบอล เรียบทางด่วน +++

หึหึ ค่าตัวกรูแพงนะ

รวมแล้วยังไม่ครบ 50 เลย งั้นออกค้าสนามให้น่ะเด๊ว ไประเบิดให้ในป่า 555+ ขำขำ

พี่กอล์ฟเล่นเปนนายทวารดิ..... อย่าลืมเอาหัวรับลูกด้วยนะ ...ฮ่าๆๆๆๆ

พี่ลงเล่นวันไหน จะเคลียร์งานไปเชียร์ อิอิ

พรุ่งนี้ก็ถึงวันทำร้ายร่างกายอีกแล้วสินะ หึหึหึ

ขอสามใหญ่วิ่งกัน 3 ชม.ไปเลย

ขอสามใหญ่วิ่งกัน 3 ชม.ไปเลย

:coolly-0046: ถ้าน้องลิเดีย วิ่งข้างหน้า ป๋าวิ่งตามดมตรูด
จากี่รอบป๋า ก็วิ่งขาดใจ....5555+

:coolly-0046: ถ้าน้องลิเดีย วิ่งข้างหน้า ป๋าวิ่งตามดมตรูด
จากี่รอบป๋า ก็วิ่งขาดใจ....5555+

เตรียมรถพยาบาลด้วยมั๊ย

พรุ่งนี้ก็ถึงวันทำร้ายร่างกายอีกแล้วสินะ หึหึหึ

ออกกำลังบอกทำร้ายร่างกาย แดกส์เหล้าเจือกบอกเพื่อสุขภาพ

ออกกำลังบอกทำร้ายร่างกาย แดกส์เหล้าเจือกบอกเพื่อสุขภาพ

แล้ว เก๊าส์ นี้พี่ท่านไปได้แต่ไดมา:coolly-0033:

พรุ่งมีคนมารับจะตามไปทำร้ายตัวเองน่ะครับ อิอิ

มากันเยอะๆ จะได้เล่น สนามใหญ่กัน วิ่งกันให้หอบแดกกันไป 55+

รูปที่ถ่าย เจ้าของกล้อง ยังไม่เอามาลงเลยอ่ะ อุตส่าวิ่งถ่ายซะเหนื่อยเลย ...

หอบแดกอีกแล้ว

มากันเยอะๆ จะได้เล่น สนามใหญ่กัน วิ่งกันให้หอบแดกกันไป 55+

ผมว่าแทนที่จะไปเล่นสนามใหญ่

เอาเป็นแบ่ง 3 ทีมแล้วต่อทีมดีกว่า

จริง ๆ ปกติมันก็เป็นงั้นแหละบักบอลเอ๊ย เพียงแต่หลัง ๆ มากันพอดีทีมก็เลย เล่น 2 ทีมไปโดยปริยาย

ไปด้วยดิอยากเล่นบอลอ่ะพฤหัสบดีที่ 7พค52 จะตามไปสบทบ ครับ กี่โมงนะ:coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน