กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

+++ ถึงคณะนักฟุตบอล เลียบทางด่วน +++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31450
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

วันนี้ยกเลิกเตะนะครับ คนไม่ครบอ่ะครับ เฮ้ออออออ

อาทิตย์นี้จะมีมั๊ย เอาชัวร์นะครับ

โอ๊ะ โอ กลับมาเตะกานอีกแร้วเหรอครับพี่น้อง ยังไง ๆ ๆ ไม่ได้เตะบอลเลยเลี้ยงแต่ลูก จนตอนนี้เเลี้ยงลูกคล่องมากเรยพี่น้องงงงง

โอ๊ะ โอ กลับมาเตะกานอีกแร้วเหรอครับพี่น้อง ยังไง ๆ ๆ ไม่ได้เตะบอลเลยเลี้ยงแต่ลูก จนตอนนี้เเลี้ยงลูกคล่องมากเรยพี่น้องงงงง

เลี้ยงแต่ลูก เมียหากินเองใช่ป่าวววว :coolly-0046:

พอมี google map ไหมครับเผื่อผมอธิบายได้
แฮะ ๆ โทรถามทางเอาดีกว่าครับ ง่ายกว่า แต่ตอนนี้เค๊างดเตะกันชั่วคราวนะครับ นักเตะเป็นเก๊าต์

แฮะ ๆ โทรถามทางเอาดีกว่าครับ ง่ายกว่า แต่ตอนนี้เค๊างดเตะกันชั่วคราวนะครับ นักเตะเป็นเก๊าต์

เป็นคนเดียว อย่าเหมารวมทั้งคณะเด้ ผมพร้อมแล้วนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน