กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึงช่างภาพทุกท่าน...ขอให้มาวันงาน 6ปี...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไหนวะไอ้ต้น เห็นแต่ไอ้โจ้ที่มึงอ้างมาเนี่ย

ชิ

ไม่คุยด้วยหรอก

คนอาไร๊

นัดสองทุ่ม มาเกือบเที่ยงคืน

หึหึ

ไฟล์แนบ

81.6 KB · อ่าน: 55
    83.9 KB · อ่าน: 54
    92.9 KB · อ่าน: 61
:coolly-0030:
ถ้าไปแล้วไม่มีแรงบันดาลใจต้องไปเร็วรึปาว :coolly-0028:

เออรีบมาเถอะ เด๋วพี่กระตุ้นให้...:coolly-0010:

ชักอยากเปลี่ยนอาชีพเป็นช่างภาพ VDO แล้วดิ สนุกดี...:coolly-0044:

:coolly-0030:

เออรีบมาเถอะ เด๋วพี่กระตุ้นให้...:coolly-0010:

ชักอยากเปลี่ยนอาชีพเป็นช่างภาพ VDO แล้วดิ สนุกดี...:coolly-0044:

แล้วจะถ่ายแนวไหนหล่ะ :coolly-0009:

ขอบคุณพี่น้อง ช่างภาพทุกท่านจิง ๆ ครับ

ทั้งป๋ายศ(ได้กินไรบ้างไหมป๋า)
โก้+หลิน(นี้ก็ไม่ได้กิน)
ฟัก(มีอู้นะเมิงนะ)
บอล (นี้โคดอู้)
แชมป์(เดินปริ้น แต่ก็ยังดีที่ทำให้เราได้เงินเข้าชมรม 555++)
ฯลฯ ที่ช่วยกันอย่างขันแข็ง...ไม่มีเหนื่อย...เมมฯเต็ม แบตหมดไปตาม ๆ กัน...
ขอบคุณช่างภาพ จำเป็น ช่างภาพเฉพาะกิจ ช่างภาพโดนบังคับ

ผมว่างานนี้ช่างภาพเยอะที่สุดแล้ว...ขอบคุณพี่น้องทุกท่านจากใจจิง ๆครับ

แล้วรอดู VDO แหล่ม ๆ จากผมละกันนะ พี่น้องเซฟ-ไทยกำลังจะดังทั่วโลก 5555++

ขอบคุณพี่น้อง ช่างภาพทุกท่านจิง ๆ ครับ

แชมป์(เดินปริ้น แต่ก็ยังดีที่ทำให้เราได้เงินเข้าชมรม 555++)
ฯลฯ ที่ช่วยกันอย่างขันแข็ง...ไม่มีเหนื่อย...เมมฯเต็ม แบตหมดไปตาม ๆ กัน...
ขอบคุณช่างภาพ จำเป็น ช่างภาพเฉพาะกิจ ช่างภาพโดนบังคับ

ผมว่างานนี้ช่างภาพเยอะที่สุดแล้ว...ขอบคุณพี่น้องทุกท่านจากใจจิง ๆครับ

แล้วรอดู VDO แหล่ม ๆ จากผมละกันนะ พี่น้องเซฟ-ไทยกำลังจะดังทั่วโลก 5555++

ไม่ได้อู้น่ะ แบตมันหมดอะ

ผมก็ไม่ได้อู้เน้อออออออ

อุปกรณ์ไม่พร้อมหว่ะ แฟลชหัวหล้องแม่งไม่มีประสิทธิภาพในห้องเลย

ดัน iso ไป 800 แล้ว สปีดยังต้องกดลงแทบจะ 0 เลยไม่เอาดีกว่า

ให้คนอุปกรณ์พร้อมจัดการกันไป พูดแล้วเซงงงง

สงสัยต้องโดนแฟลชซะแล้ว :coolly-0029:

อุปกรณ์ไม่พร้อมหว่ะ แฟลชหัวหล้องแม่งไม่มีประสิทธิภาพในห้องเลย

ดัน iso ไป 800 แล้ว สปีดยังต้องกดลงแทบจะ 0 เลยไม่เอาดีกว่า

ให้คนอุปกรณ์พร้อมจัดการกันไป พูดแล้วเซงงงง

สงสัยต้องโดนแฟลชซะแล้ว :coolly-0029:

จัดไปเลย้นา จิ๊บๆๆๆๆ:coolly-0023:

8oo น่ะไม่พอหรอกผมบุ๊ทหนัก..ซัดขึ้นไป2400ถ่ายแบบไม่ใช้แฟลทเรียกspeedมา125 ถ่ายให้แฟนใครก็ไม่รุ..สวยมากๆ(นางแบบ)เด๋วรอชม..ถ้าจะหาแฟลทก็SB900 เตรียมไว้เลย 21000 บาท

ก้อดีที่ได้พี่โดปรับแสงให้ ไม่งั้นก้อดำปี๋แหละ
ปล.ตอนนี้กะลังเลือกรูปที่จะลงอยู่ ถ่ายมา 500 กว่ารูปได้ (แต่รูปหลังๆนี่ชักจะมัวๆ)555:coolly-0023::coolly-0023:

8oo น่ะไม่พอหรอกผมบุ๊ทหนัก..ซัดขึ้นไป2400ถ่ายแบบไม่ใช้แฟลทเรียกspeedมา125 ถ่ายให้แฟนใครก็ไม่รุ..สวยมากๆ(นางแบบ)เด๋วรอชม..ถ้าจะหาแฟลทก็SB900 เตรียมไว้เลย 21000 บาท

ผมใช้หนอนอ่ะครับป๋า

ตอนนี้เห็น 580markll ออกมาแล้ว

ตัว 580ll คงราคาเหลือซักหมื่นต้นๆ :coolly-0028:

แล้วรูปล่ะ เมื่อไหร่ลงซะที....:coolly-0012:

ขอขอบคุณช่างภาพทุกกกกกคนที่เสียสละเวลามาช่วยบันทึกความทรงจำอีกบทหนึ่งในงานมิตติ้ง 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand .
แล้วพบกันใหม่ ควอเตอร์ไมล์ เทพนคร 17 ตุลาคม 2552
<!-- / message --><!-- sig -->

ขอบคุณช่างภาพทุก ๆ ท่านครับ
ไม่มีพวกท่าน คนที่ไม่ได้มาร่วมงาน คงไม่ได้เห็นความสนุกสนานของงานมิตติ้ง ว่ามันส์ขนาดไหน

แล้วรูปล่ะ เมื่อไหร่ลงซะที....:coolly-0012:

เที่ยวนี้ ขอไม่ลงดีกว่าพี่ ถ่ายแต่รถข้างนอกงาน ก็ซ้ำๆกับที่ลงไปแลว

แล้วในงานก็ถ่ายไม่กี่รูปเอง ปล่อยให้คนของถึงเค้าถ่ายกันไป

ที่สำคัญรับไม่ได้กับผลงานตัวเองหว่ะ เจอฟ้าหม่นๆก็หมดไฟแล้ว

ขอบคุณช่างภาพทุก ๆ ท่านครับ
ไม่มีพวกท่าน คนที่ไม่ได้มาร่วมงาน คงไม่ได้เห็นความสนุกสนานของงานมิตติ้ง ว่ามันส์ขนาดไหน

เสียดายที่ถ่ายไป ไม่มีภาพหลุดพี่ออยเลย เซรงงง:coolly-0029:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน