ถึงผู้ประสงค์ไม่ดีต่อกลุ่ม K-sport

หัวข้อกระทู้ ใน '2550' เริ่มโพสต์โดย A31574, 18 ธันวาคม 2007.

1. A31574

A31574 14.9แล้นนะ....

22 มิถุนายน 2007
    ข้อความโพสต์:
    597
    คำชอบใจ:
    0
    ถึงผู้ที่ไม่ประสงค์ดีต่อกลุ่ม K-SPORT ผมไม่รู้ว่าคือใคร
    แต่คนที่คุณพูดถึงเป็นคนที่ผมรู้จักมาตั้งแต่ผมยังขี่จักรยานเล่นอยู่เลย(คงไม่ต้องนับปีหรอกนะว่าคุณกับผมใครรู้จักพี่เก๋ดีกว่ากัน)

ผมไม่รู้ว่าคุณมีปัญหาอะไรขัดข้องใจกับพี่เก๋หรือป่าวแต่ผมว่าถึงจะมีหรือไม่มียังไงเราก็ต่างคนต่างอยู่ไม่ดีกว่าเหรอครับจะมัวมาโจมตีกันไปกันมาทำไมครับ...อายเค้าป่าวๆแล้วผลเสียก็เกิดแก่ส่วนรวมนะครับ
    ผมรู้จักพี่เก๋มานานมากๆแล้วตัวผมเป็นคนคึดอะไรก็ออกมาจากใจพูดตรงไม่ชอบการที่พูดเรื่องไม่จริง แล้วอย่างเหตุการณ์ที่มีคนออกมาโจมตี ผมอยากรู้ว่าพี่เก๋ ได้ไปทำอะไรให้ใครเดือดร้อนหรือป่าว ผมว่าเราเลิกแล้วต่อกันไปดีกว่า

คุณลองถามหลายคนในนี้ก็ได้ว่าพี่เก๋ K-SPORT เคยมั่วเรื่องของแต่งรถหรือป่าว
    ลองดูอย่าง พลRB20, พี่ตั้ม หรืออีกหลายคนดูก็ได้ว่าการทำรถเป็นอย่างไรจบมั้ยมีปัญหามั้ย ถ้าพี่เก่ทำรถไม่ดีทำไมคนเหล่านี้ถึงอยู่ทำรถกับอู่K-SPORTมาได้ไม่ต่ำกว่า6-7ปีแทบทุกคน

ผมพูดเลยว่าถ้าอู่K-SPORTทำรถไม่ดีจริงไม่มีคนเข้าหรอกครับ
    เลิกแล้วต่อกันแล้วต่างคนต่างอยู่ผมว่าสบายใจด้วยกันทั้ง2ฝ่ายนะครับ...

ผมหวังว่าคุณคงจะโตพอที่จะเข้าใจที่ผมพูดนะครับ

ขอบคุณครับ....

2. A31484

A31484 สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์

17 กุมภาพันธ์ 2007
    138
    คำชอบใจ:
    0
    เห็นด้วยกับพี่เป้ครับ

อยู่อย่างสันติเถอะครับ

ผมทำมาสองปีก็ไม่มีปัญหาครับ

เวลาผมไปรับรถ พี่เก๋จะพาไปนั่งก่อน รอบนึง

แล้วให้ไปลองเอง พี่เค้าจาถามเลยว่าแรงขึ้นป่าว

ก็แรงขึ้นทุกครั้งนะ เอาง่าย ๆ

ผมอยู่บางนายังถ่อไปหาพี่เค้าที่บางบัวทองเลย

ไกลนะแต่ทำแล้วจบอ่ะ สบายใจดี

3. A31626

A31626 สมาชิกชมรมเซฟิโร่-ไทยแลนด์

23 มิถุนายน 2007
    86
    คำชอบใจ:
    0
  4. A31285

A31285 Love Me Love My Cefiro Na

19 กุมภาพันธ์ 2007
    10
    คำชอบใจ:
    0
    แล้วทำไมรถตูไม่เห็นแรงเลย
    อ้าว! ลืมไปไม่มีรถนี่หว่า :sweat:

5. A31574

A31574 14.9แล้นนะ....

22 มิถุนายน 2007
    597
    คำชอบใจ:
    0
    พี่ก็รีบหาซื้อรถดิ...ทนได้เหรอพี่ให้คนอื่นเค้าแรงกว่า...

ลูกผู้ชาย อย่าไปยอมดิ...

5 5 5:byebye: :byebye:

6. golfsung

golfsung Cefo-Lism

16 กุมภาพันธ์ 2007
    189
    คำชอบใจ:
    0
    สู้ต่อไปครับ จีบัน

10 ปากว่า หรือจะเท่าตาเห็นครับ ลองแล้ว เยี่ยมจริง ครับ

4G เคยใช้
    ขับ SR มันดี
    แต่พอจับ RB from P' เก๋ ไม่คิดจะทิ้งมันเลย

แบ่งปันหน้านี้