กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึงหัวหน้าเผ่านนท์โซนนนนน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31621
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31621

จะแรงแว้ววววววววววววววววว
Cefiro-Thailand Members
:eeek: :eeek: ได้ตั๋วแระนะตามที่คุยกัน:eeek: :eeek:
ออกจากที่นี่วันเสาร์ที่8ธันวา
เวลา08.55หรือตี4.55เวลาในไทย
น่าจะถึงประมาณ15.00ตามเวลาในไทย
อย่างช้าไม่น่าเกิน16.00น.
Flight number TG 994
Name MR.K Klinsart
เช็กตามนี้ได้เลย
:verwirrt: ปล.ถ้าสมมุติว่าเครื่องเต็มบินบ่ได้:verwirrt:
Next flight is TG 992 from Syd-Mel-Bkk
น่าจะถึงราวๆตี5ของวันอาทิตย์นาเว่ย
ถ้ามีไรด่วนเด๋วกรูโทรหาเมริงเอง
!!!!!!!!!!!!!!แต่!!!!!!!!!!!!
:sweat: พวกเมริงจะเล่นรายยยกานว้า:sweat:
:eeek: กรรรรูกลัวววววววน้า:biggrin:
:eeek: แค่นี้แหระแสรดด:eeek:
:biggrin: แระเจอกาน:biggrin:
:biggrin: ไอ้เป็ด :biggrin:
:biggrin: จบ:biggrin:
:biggrin:​

เห็นเค๊าว่าจะเอากลองยาวไปแห่ พวงมาลัยดอกดาวเรืองไปคล้องคอ แล้วขบวนรถ Cefiro เปิดกระจก Moonroof ให้แป๊ะโผล่หัวออกมาคอยโบกมือยิ้มรับทักทายผู้ที่มาคอยต้อนรับกลับบ้านอ่ะ

เห็นเค๊าว่าจะเอากลองยาวไปแห่ พวงมาลัยดอกดาวเรืองไปคล้องคอ แล้วขบวนรถ Cefiro เปิดกระจก Moonroof ให้แป๊ะโผล่หัวออกมาคอยโบกมือยิ้มรับทักทายผู้ที่มาคอยต้อนรับกลับบ้านอ่ะ
:redface: ผมคุยmกะจู๊ซซเมื่อตอนตี5มั้งครับ มีลับลมคมในด้วย
ยิ่งพี่กอร์ฟยิ่งแล้วครับ
น้ำเสียงนี่อ้อนซะ
:sweat: :sweat: ฟังแระสยองครับ:sweat: :sweat:

:eeek: :eeek: ได้ตั๋วแระนะตามที่คุยกัน:eeek: :eeek:

ออกจากที่นี่วันเสาร์ที่8ธันวา
เวลา08.55หรือตี4.55เวลาในไทย
น่าจะถึงประมาณ15.00ตามเวลาในไทย
อย่างช้าไม่น่าเกิน16.00น.
Flight number TG 994
Name MR.K Klinsart
เช็กตามนี้ได้เลย
:verwirrt: ปล.ถ้าสมมุติว่าเครื่องเต็มบินบ่ได้:verwirrt:
Next flight is TG 992 from Syd-Mel-Bkk
น่าจะถึงราวๆตี5ของวันอาทิตย์นาเว่ย
ถ้ามีไรด่วนเด๋วกรูโทรหาเมริงเอง
!!!!!!!!!!!!!!แต่!!!!!!!!!!!!
:sweat: พวกเมริงจะเล่นรายยยกานว้า:sweat:
:eeek: กรรรรูกลัวววววววน้า:biggrin:
:eeek: แค่นี้แหระแสรดด:eeek:
:biggrin: แระเจอกาน:biggrin:
:biggrin: ไอ้เป็ด :biggrin:
:biggrin: จบ:biggrin:

:biggrin:

ไม่มีไรหรอกครับ เค้า ไปรับกัน ด้วย ใจ...:augenrollen:

กรุจะทำไรมึงไอ้แปะ ห่ามีงอ่ะน้องกรู
แต่ป๋าถ้าเอามันโผล่หัวออกมาแห่ ผมว่า
ทหารจะมองแล้วเด้ดหัวมันอ่ะดิครับ
หาว่ามันเป้นหัวหน้าขวบนการก่อการร้าย

แป๊ะ ที่เค้า ลือกันให้ หนาหู ว่าหน้าตาดี ไม่ใช่เหรอ เจ้าตัวอยู่ไหน ออกมาหน่อยครับ อิอิ

กรุจะทำไรมึงไอ้แปะ ห่ามีงอ่ะน้องกรู
แต่ป๋าถ้าเอามันโผล่หัวออกมาแห่ ผมว่า
ทหารจะมองแล้วเด้ดหัวมันอ่ะดิครับ
หาว่ามันเป้นหัวหน้าขวบนการก่อการร้าย

เอา แต่ "หึหึหึ" วอน ซะ แระ

อารัยกานคร่าเนี่ย

แป๊ะ ที่เค้า ลือกันให้ หนาหู ว่าหน้าตาดี ไม่ใช่เหรอ เจ้าตัวอยู่ไหน ออกมาหน่อยครับ อิอิ
:embarrassed: เฮ่อออออออออออ
มาแระคราบบบบกว่าจะเคลียร์งานเสร็จ
พรุ่งนี้อีกวันนึงได้กลับบ้านแร๊วคราบบบบ:biggrin: :biggrin:

เวลาผมตัดเล็บหัวแม่เท้า ผมจะนึกถึงแป๊ะเสมอครับ

freestyle member ตัวจิงมาเมืองไทยแล้ว....
จะติดตามชมผลงานนะครับ

5555555555555555

เวลาผมตัดเล็บหัวแม่เท้า ผมจะนึกถึงแป๊ะเสมอครับ
:eeek: นี่ถ้าไม่ใช่พี่โอ๊ตนะฮึ่มมมมผมละไม่อยากจะคิดเล๊ยยยยยย...................:frown: :frown:

freestyle member ตัวจิงมาเมืองไทยแล้ว....
จะติดตามชมผลงานนะครับ
:redface: คราบบบบบบบบ:redface:

ขอคุยด้วยคนน่ะคับ +555:biggrin:
:redface: ยินดีครับ:redface:

5555555555555555
:augenrollen: กรูรู้เมริงคิดไรอยู่:frown: :frown:

อ่ะ มันจะมาแระ เตรียมของกันทันมั๊ยว่ะ
555++
:boss: หึหึหึ:boss: :boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน