กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถึง พี่จูซซซซซซซซซซซซซซ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31686
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31686

----โจโจ้----
Cefiro-Thailand Members
วันนี้ร้าน ณ.นน กันดีกว่า ใครสนใจเจอที่ร้านเลย
โจโจ้:biggrin: :biggrin:

นัดกัน ชัวร์ นะครับ เห็น ว่า นัด ว่า นัด พอโทรตามกันไม่เห็นมีใครรู้เรื่องกันเลย

ยังไม่แน่ว่ะ เพราะต้องทำรายงานอ่ะดิ

พี่ว่าจะนัดวันเสาร์ คาราโอเกะ ร้านเทียนไล้ ยกยอดไปวันนั้นเลยดีมั้ย..โจโจ้จัง

และแล้วเราก์ไปไม่ได้ตามเคย แงๆเมื่อไรจะหายโว๊ยเบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆ

พี่ว่าจะนัดวันเสาร์ คาราโอเกะ ร้านเทียนไล้ ยกยอดไปวันนั้นเลยดีมั้ย..โจโจ้จัง
ผ่านมายังป๋าเสาร์ไหนคับ

นนท์กิจกรรมแยะจัง ขยันเมาเจงๆพี่น้อง555
ก็หัดทำให้เยอะเหมือนนนท์เค้ามั่งดิฝันไหนเนี่ย ธน รึปล่ลาวไม่คุ้ยๆๆๆเลยนะเราอะ

และแล้วเราก์ไปไม่ได้ตามเคย แงๆเมื่อไรจะหายโว๊ยเบื่อๆๆๆๆๆๆๆๆ

น้ำตาจะใหลพอเห็นไอแระ...........เขร้.

ปล..แนะนำให้ชาวนนท์ไปตรวจตับบ้างนะ..555

น้ำตาจะใหลพอเห็นไอแระ...........เขร้.

ปล..แนะนำให้ชาวนนท์ไปตรวจตับบ้างนะ..555

โอ๊ดไม่ต้องตรวจครับ โอ๊ดร้องเพลงอย่างเดียว:biggrin:

ต้องให้ไอตั๋นมันจองอ่ะคั๊บ
มันมีเบอร์น้องแอมมมมม
:wink: :wink: :wink:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน