กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ถ้าก่อนตาย พูดได้ 4 คำคุณจะพูดว่าอาราย !!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31169
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ถ้าก่อนตายพูดได้ 4คำ...

เพื่อนๆ พี่ๆ จะพูดว่าอา รายกัน ค่ะ

ลองพิมๆกันดู นะจ๊า

เอาแนวคิดมาจากบอร์ดอื่น :biggrin: เห็นเขาตั้งกันแล้วแต่ละคนโพสฮาดีค่ะ

ถ้า 4 คำ ไม่ใช่ 4 พยางค์ นะ

รถ กรู แรง เกิน

ขำๆ นะครับ อย่าคิดมาก

วัชระ

อู..อ้า...ซี๊ด....ซ๊าด.....(กินส้มตำก่อนตายเผ็ดมากๆ):wink: