กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ทริปสายธาร 15-16 สถานที่นัดเจอตั้งขบวน++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เป็นไงกันบ้างครับ ปีที่แล้วได้ไปมา สนุกมากเลยครับ ปีนี้ มีเรียน วันอาทิตย์ จะไปวันเสาร์ แล้ว กลับคืนเช้าวันอาทิตย์ ก้อกลัวจะหลับ แล้ว พี่ หลินไม่ปลุก พี่จูซ ไม่รอ เหมือนปีที่แล้ว อีก น่าเสียดายครับ คงสนุกมากๆเลย.......มีโอกาศคงได้แก้ตัวปีหน้าครับ

ออกจากสายธาร ประมาณ 5 โมง ครึ่ง อ่ะพี่

แวะกินข้าว กลับถึงห้องทันดูบอลพอดี ..
ต้องเรียกฟังบอลดิ 555+++:biggrin:

ณ ตอนนี้ ยังมี นังวิทย์ กับ อีบอล
นั่งเป็นสัมภเวสี อยู่ที่ห้อง เนี่ยยยยย:go: :sweat: :biggrin:
กลับมานั่งดูลิเวอร์พูลแพ้ที่ ณ.นนท์
คนราว ๆ 100 กว่า ๆ ได้
แหม่ เฮกันดังดีจิง ๆ

เป็นไงกันบ้างครับ ปีที่แล้วได้ไปมา สนุกมากเลยครับ ปีนี้ มีเรียน วันอาทิตย์ จะไปวันเสาร์ แล้ว กลับคืนเช้าวันอาทิตย์ ก้อกลัวจะหลับ แล้ว พี่ หลินไม่ปลุก พี่จูซ ไม่รอ เหมือนปีที่แล้ว อีก น่าเสียดายครับ คงสนุกมากๆเลย.......มีโอกาศคงได้แก้ตัวปีหน้าครับ

แค้นฝังหุ่นเรอะ...5555 พลาดแค่ครั้งเดวเองนะ

ทริปหน้าไม่มีแล้วน้องเลิกจัดกันแล้ว หมดความขลังไปแล้ว แต่อาจจะย้ายหาด 555

ทริปหน้าไม่มีแล้วน้องเลิกจัดกันแล้ว หมดความขลังไปแล้ว แต่อาจจะย้ายหาด 555

อันนี้ถูกต้อง ประชากรน้อยทำให้เคลื่อนไหวได้เยอะขึ้น

5555555555555555555 :augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

เออ ไอพวกอ้าง ทิ้งพี่ทิ้งน้องไม่ยอมไป
ดีนะ กูตามไป
ตัวนี้ใช่ม่ะ...
อิอิ
:augenrollen: :augenrollen: :augenrollen:

ไฟล์แนบ

26.7 KB · อ่าน: 72

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน