กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทางไปอู่บรรจบเซอร์วิส

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31683
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31683

"จูนไม่นิ่ง วิ่งจนพัง"
Cefiro-Thailand Members
ใครมีเบอร์อู่บรรจบเซอร์วิสบ้างคับ
ผมจะไปซ่อมท่อน้ำมันพาวเวอร์ มันรั่วคับ
มันรั่วที่ท่อมีเนียมใต้เครื่อง

อู่บรรจบเซอร์วิสไปยังไงอะคับ
เข้าลาดพร้าว71 แล้วไปยังไงต่ออะคับ

ไม่รู้ รู้แต่ว่าถ้ามาจากด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์ให้เลี้ยวซ้ายเข้าเกษตร-นวมินทร์เจอไฟแดงแรกเลี้ยวซ้ายวิ่งตรงมาหน่อยเจอทางโค้ง อู่อยู่ตรงนั้นซ้ายมือครับ

ละมันเข้าทางลาดพร้าว71 ได้ใช่ไม๊คับ

ละมันเข้าทางลาดพร้าว71 ได้ใช่ไม๊คับ

เอางี้นะ ถ้าขึ้นทางด่วนจากหน้าเซนทรั่ลพระราม 3 ใช่ปะ

ไปเส้นบางนา แล้วไปเลี้ยวซ้ายขึ้นทางด่วนรามอินทราแถว ๆ ก่อนลง สุขุมวิท 62

ที่จะเก็บเงินเพิ่มอีก 20 บาทน่ะ

แล้วก็วิ่งตรงไปเรื่อย ๆ ลงเกษตร นวมินทร์

แล้วถึงแยกไฟแดงแรก ก็เลี้ยวซ้ายตามที่ป๋าลองบอกเลยอะ :rolleyes:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน