กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

++ทีมงานได้มีการจัดการประกวดรถในวันงานครบรอบ 9 ปีครับ++

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผมขอลงรถไม่สวยได้มั้ยครับ กันชนแตกรอบคัน สีถลอก360องศา อะไหล่จุกจิกไม่ยักกะตรงรุ่น

มีรุ่นเมียมาส่งมั้ยครับ
ไม่มีรถ

รางวัล ผู้ชนะ เล่นกันสนุกๆ อย่าคิดมากครับ
ผู้เข้าร่วม ไม่ใช่ว่า รถคุณสวยสุด หรือ เน่าสุด แค่ทำกันสนุกๆ
ให้ทุกคนมีส่วนร่วม อย่าไปคิดมากมายครับ

มากันให้เร็วๆหน่อยนะครับ เผื่อจะได้รางวัล เพราะมาช้า อดแน่นอนครับ

มีรุ่นลดโลกร้อนด้วยมั้ยครับ กรีนๆๆ กำลังเทร็นด์ อิอิอิ

คันนี้ท่าจะมาแรง..สีสดตลอด ของเทพๆ เต็มคันเห็นแค่เบรค ก็เหงา แล้ว..ไปเสริมหล่อที่อู่เฉลิมชาติ 3 วันแล้ว ยังไม่ยอมเอากลับอีก..

attachment.php

คันนี้ท่าจะมาแรง..สีสดตลอด ของเทพๆ เต็มคันเห็นแค่เบรค ก็เหงา แล้ว..ไปเสริมหล่อที่อู่เฉลิมชาติ 3 วันแล้ว ยังไม่ยอมเอากลับอีก..

attachment.php
คันนี้ไม่น่าจะได้ เบาะหลังคราบบานนนนนนเลยครับป๋า แถมเหม็นคาวอีก:coolly-0010:

รถใครไม่สวย ไม่มั่นใจ เดิม ๆ ชนมา มีตำหนิ มาในงานได้ครับ มีรางวัลให้

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน