กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ทุกคนในนี้มีอุดมการณ์ a31 กับความผูกพันธ์กว่าจะได้มา

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย Wee3120
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เจอเนื้อคู่แล้วก็ขอให้อยู่กันจนแก่จนเฒ่าถือไม้เท้ายอดทองตะบองยอดเพชร ความรักก็เหมือนลิ้นกับฟันกระทบกันบ้างก็อย่าถือสา มีปัญหาก็ปรึกษาพี่ๆcef.thai เขามีประสบการณ์มาก่อน(งานเดียวกันหรือเปล่าเนี่ยยย)
monster

ปรับปรุงหน่อย ไอ้เวง :coolly-0022:

มีอีกตัวนึงพี่บอล

พวกเรายินดีต้อนรับครับ

ผม ตอนนี้ ยัง หน้าด่าน(ด้าน) เข้า

มาอยู่ในชมรมนี้เลย โดยมีพี่ๆ ที่ค่อย(คอย)ดูแล

คอยห่วงใจ (ใย) ผมมาตลอด ถ้าคิดกล้า เข้ามา

เราก็ยินดีที่ต้อนรับอย่างเต็มที่ครับ

อยากไปมิตติ้งเหมือนกันครับ ไม่รู้จะเข้าไปยังงัยเป็นคนขี้อายเริ่มไม่ถูกครับ จะเข้าไปไม่รู้จะไปเริ่มคุยกะใครก่อน เข้าไปหาใคร เรื่องของเรื่องรถก็เดิมสนิทไม่กล้าเข้าไป ไม่มีอะไรโชว์พี่ๆเพื่อนๆเลย อยากเข้าบ้านหลังนี้มากแบบเต็มตัวเลย เพราะผมวิ่งเข้า กทม-สุพัน ทุกอาทิตย์ กลุ่มไหนก็ได้เพราะเชฟไทยพี่น้องกันหมดเพราะอุดมการณ์เดียวกันครับ ถูกต้องมั้ยครับ [email protected] ยังงัยก้คุยกันบ้างครับ เพื่อนๆพี่ๆจะได้ชวนผมเข้าไปบ้านพี่บ้านน้องหลังนี้ด้วยครับ

ไม่ยากคับ ขั้นแรก โทรหารองประธาน ท่านพี่ออย มาม่าหมูสับก่อนเลยคับ

0817729909 โทรได้ยี่บสี่ชั่วโมง

รับรองว่า จะได้รู้จักทุกคนในเวบแน่ ๆ เพราะพี่เค้าเป็นผู้ก้วงขวง

ครั้งแรก ผมก็เจอกับพี่ออยเนี่ยแหละ แถวบ้านเลย คนแรก

พอดีผมขี่มอไซค์อยู่ ก็เคาะกระจก ทักกันบนถนนเลยแหละ

ดวงซวยแท้ ๆ :coolly-0046:

เข้ามาเปิดตัวที่งานมอเตอร์โชว์เลยสิคร้าบบบบบบบ

ไม่รู้จะเริ่มคุยกับไคก้อถามหาคนชื่อ ออนสะพานควายแมนก่อนเลยคับ

แล้วเมิงอะ พี่หมีใหญ่ ณ สะพานควายไม่ใช่เหรอ? :coolly-0039:

กล้าพูด กล้าคุย แล้วจะมีเพื่อนเยอะครับ
เซฟิโร่ จะแต่งมาก แต่งน้อย ก้อคือเซฟิโร่ วันแรกที่ผมเข้าคลับเมื่อ 6 ปีก่อน รถผมก้อเดิม ล้อหยดน้ำด้วยซ้ำไป

ไม่ต้องเขิน ไม่ต้องอายครับ เราคุยเรื่องเดียวกัน

ถ้าคุยเรื่อง มิยาบิ หรือ อาโออิ จะได้รับการพิจารณาเป็นพิเศษ
:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

อยากไปมิตติ้งเหมือนกันครับ ไม่รู้จะเข้าไปยังงัยเป็นคนขี้อายเริ่มไม่ถูกครับ จะเข้าไปไม่รู้จะไปเริ่มคุยกะใครก่อน เข้าไปหาใคร เรื่องของเรื่องรถก็เดิมสนิทไม่กล้าเข้าไป ไม่มีอะไรโชว์พี่ๆเพื่อนๆเลย อยากเข้าบ้านหลังนี้มากแบบเต็มตัวเลย เพราะผมวิ่งเข้า กทม-สุพัน ทุกอาทิตย์ กลุ่มไหนก็ได้เพราะเชฟไทยพี่น้องกันหมดเพราะอุดมการณ์เดียวกันครับ ถูกต้องมั้ยครับ [email protected] ยังงัยก้คุยกันบ้างครับ เพื่อนๆพี่ๆจะได้ชวนผมเข้าไปบ้านพี่บ้านน้องหลังนี้ด้วยครับ
ไป..พานควายกะท่านรอง แล้วอะไรๆจะดีขึ้น

แล้วเมิงอะ พี่หมีใหญ่ ณ สะพานควายไม่ใช่เหรอ? :coolly-0039:
กรุณาอย่าพาดพิงกระผมคับพี่ต้น

หมีไม่ค่อยได้ไปกับเค้าหรอก

เด๋วนี้เลิกไปที่นั่นแระ ไปแล้วรถเปงรอยที่กันชนท้ายมาสองรอบ

พอเลย แระทั้งสองครั้งที่โดนแม่งสีเดิมด้วยที่ติดมา

เซงเป็ด

ปล.ไคจะไปพานฟาย ไม่ต้องชวนนะคับ ไม่ไปแน่นอน

ยกเว้นกรณีที่วันไหนไม่ได้เอาเซฟไป หรือไปรถคนอื่นอาจจะเจอกัน
:coolly-0010:

เด๋วนี้เลิกไปที่นั่นแระ ไปแล้วรถเปงรอยที่กันชนท้ายมาสองรอบ

พอเลย แระทั้งสองครั้งที่โดนแม่งสีเดิมด้วยที่ติดมา

เซงเป็ด

ปล.ไคจะไปพานฟาย ไม่ต้องชวนนะคับ ไม่ไปแน่นอน

ยกเว้นกรณีที่วันไหนไม่ได้เอาเซฟไป หรือไปรถคนอื่นอาจจะเจอกัน:coolly-0010:
ป๊าดดดธ่อ นึกว่าล้างมือในอ่างทองคำ
ทีหลังเมิงก้อไปรถไอใหม่ดิ เด๋วนี้มันมีแท็กซี่แล้วนี่
555++

มาล้มจมกับเซฟิโร่กันเถอะ....

รถดีหายาก รถป้ายแดงดีๆยิ่งหายากกว่า
รถเก่าดีๆมีแค่ไม่กี่รุ่น 1ในนั้น เซฟิโร่ เอ31 ครับ

อยากได้แบบหน้า34 ท่าทางจะดูดัน( กระเป๋าแหก) แต่เครื่อง12วาล์ว

คุณมรึงกระเป๋าแหก แล้วคนอื่นแม่งไม่มานั่งกัดก้อนเกลือเลยเรอะครับ

จะเก็บไว้จนมันผุพังไปตามกาลเวลา....

ทุกวันนี้ก็ยังคิดถึง คันนั้น ไม่เสื่อมคลาย กะว่าปีหน้าต้องหามาครองครองให้จงได้
แล้วจะไม่ขายอีกเลย

เซงเป็ด

ยกเว้นกรณีที่วันไหนไม่ได้เอาเซฟไป หรือไปรถคนอื่นอาจจะเจอกัน:coolly-0010:

หุหุ

วันนั้นไปจำได้

คาตาเลย

ไอจู๊ซ พี่ออย เป็นพยาน

เดินจากรถมาไม่ถึง 10 ก้าว

เสียงไรวะ ดัง แก๊บ ดังมาก

หันไปดู แม่งเอ๊ยย ใครไม่รู้ ถอยหลังชนรถคันอื่น สองที พอพ้นมันก็ขับไปทันที

ซวยจริง ๆ ไอคันนั้น

เสียวแว๊บเลยอะว่าจะโดนบ้างหรือเปล่า

ที่แท้ ไอหมีนี่เอง โดนเจิมซะ :coolly-0007:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน