กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

ท้ายอูมเนียน ๆ...มาแล้ว...2,700.-

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31478
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
แหม่....ทำปายด้าย....แบบนี้ชนทีสบายเลย ซ่อมง่าย เป็นกันชนแท้ต้องเอาไฟมาลนๆอีก

แหม่....ทำปายด้าย....แบบนี้ชนทีสบายเลย ซ่อมง่าย เป็นกันชนแท้ต้องเอาไฟมาลนๆอีก
ไฟล้นก้น+ ไฟลนตูด
อยากได้ แต่ยังไม่มีกาบข้าง อิอิ

พ่นสีมาตามรูปอ่ะครับเป็นสีรองพื้นครับ

ตอนนี้ของมีแล้วอยู่ซอยราม 21 ครับ หรือชลบุรีที่ผมก็มีครับ โทรมาครับ

ถามหน่อยครับนอกจากพ่นสี แล้วต้องทำอะไรอีกครับขอข้อมูลหน่อยครับ

ก้อเอาไปประกบใส่กะรถโป๊วเก็บขอบรายละเอียดนิดหน่อยให้เข้ากะบอดี้รถแล้วทำสี

ช่วยลดน้ำหนักช่วงท้ายได้เพราะน้ำหนักเบา และไม่ต้องใส่โคลงเหล็กก็ใส่ได้ครับ

เหมือนงานไฟเบอร์ทั่วไปที่เอามาใส่รถครับ

ใส่ไปหลายคันแล้วก็พอดีเป๊ะนะครับ

ถึงคุณไก่พิษณุโลก

ผมจัดส่งไปให้จำนวน 2 ชิ้น เมื่อวานแล้วนะครับ

ขอบคุณครับ:smile:

ไฟล์แนบ

• Picture 018_resize.jpg
    Picture 018_resize.jpg
    66.7 KB · อ่าน: 341
เมื่อวานน้องมาสอยไปอีก 1 อันแล้วนะหมูบินโคราช ไปตามเอาเองเด้อ:rolleyes:

ของชุดแรกหมดไปแล้วครับ

ตอนนี้สั่งมาใหม่แล้วครับ

สนใจโทรมาครับ

ของมาอีกแล้วนะครับเข้ามาดูก่อนได้น้ำหนักเบา

จับใส่ได้เลยไม่ต้องมีเหล็กโคลงหลังก็ใส่ได้ครับ

เอาไปใส่จัดยึดทำสีหลายคันแล้วครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน