กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นอกเรื่องนิดนึงคร้าบ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31652
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31652

น้องส้มจี๊ด!!!
Cefiro-Thailand Members
พอดีรุ่นน้องหมี เค้าเข้าประกวดมิสไทยแลนด์ยูนิเวิร์ส 2554

ชื่อ น้องมุก

รบกวนพี่-น้อง ช่วยกันเค้าไปโหวตให้น้องเค้าหน่อยนะคับ

http://mtu.ch7.com/contestant_profile.aspx?PostId=24592

ผุ้เข้าประกวดแต่ละคน ก็อายุ 19-20 ต้นๆเอง แต่ทำไมดูแก่ๆยังไงก็ไม่รุ้อะ หรือว่าผมคิดไปเอง แต่ น้องมุกดูไม่แก่นะ หมายถึง คนอื่นๆ

ตามนั้นครับเอาเบอร์มาเด่ะเด๋วโทรไปหวดให้:coolly-0044:

มีเบอร์โทรน้องเค้าป่าววะ จะโทรไปให้กำลังใจ

ถ้าผมมี ผมคง....แล้วละคับ 555+:coolly-0022:
ตามนั้นครับเอาเบอร์มาเด่ะเด๋วโทรไปหวดให้:coolly-0044:

ให้ช่วยโหวตคับพี่ ไม่ได้ให้ หวด:coolly-0010:

อัพขึ้นมาหน่อย เผื่อบางท่านยังไม่ได้โหวต คิคิ

คนนี้ครับ น่ารัก ๆ เลย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน