กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

^^^ นักดนตรีเซฟไทยนะครับ รวมตัวกันอีกครั้ง^^^

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31969
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
รายชื่อเพลงที่จะซ้อมเล่นก่อนมี5เพลงนะเอาแน่นๆก่อน
1.เธอยัง
2.GOODBYE
3.สองรัก
4.มากกว่ารัก
5.ก่อนตาย
แค่นี้นะสมาชิกท่านใดเห็นไม่สมควร จะชอบรึไม่ชอบหั้ยเรามาแชร์ ความคิดกันนะคับ....

พี่น้องท่านใดเข้ามาอ่านแล้ว รู้สึกไม่ดีพี่ขอโทษนะครับ
มันเป็นเรื่องในครอบครัวน่ะ เดี๋ยวพี่เคลียร์เอง..

มันน่าจะดีนะพี่ เผื่อพี่จะมีงานเพิ่ม พวกผมจะได้ช่วย......:coolly-0018:

ชื่อเพลงที่ลงไปokป่าว ยังงั้ยก็บอกน้องหมีด้วยนะจ๊อบ (จ๊อบไองานที่แกจะช่วยพี่เนี้ยงานไรว่ะ งานศพป่ะ):coolly-0041:

เกรงว่าพี่เดชผมจะงานเข้า....

สู้ๆพี่...เราัครอบครัวซะอย่าง

เกรงว่าพี่เดชผมจะงานเข้า....

สู้ๆพี่...เราัครอบครัวซะอย่าง

ไม่ไหวจะเคลียร์ ช่วงนี้ตาหูลายแถมหน้ายังชาไม่หาย
อีกตังหากคุณน้องเอ๋ย...:coolly-0007:

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ไม่ไหวจะเคลียร์ ช่วงนี้ตาหูลายแถมหน้ายังชาไม่หาย
อีกตังหากคุณน้องเอ๋ย...:coolly-0007:
อาการน่าเป็นห่วง... ตะแลม แต๊ม แตม แ่ต่ม
ใครๆเขาก็เตือน...ตะแลม แต๊ม แตม แ่ต่ม

เอาความมมมข่มชืนน ไปทิ้งแสงโส๊มมมมมมม

มันยกร่อง :coolly-0010:
ไอนี่เขี่ยบอล...:coolly-0018:
ฟักทอง แตงไทย...
นี่ก็ไม่จบ...:coolly-0041:

เอาความมมมข่มชืนน ไปทิ้งแสงโส๊มมมมมมม
คนนี้มีเหตุผล เมาแหม่มดีก่า...:coolly-0007:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน