กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

นัดหมายรวมตัวไปงานควอเตอรืไมล์ เสาร์ที่ 27 ouh8iy[

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
นัดหมายรวมตัวไปงานควอเตอรืไมล์ เสาร์ที่ 27 พฤศจิกานี้ครับ

สถามที่เอาเป็นที่เดิมละกันครับ

ปั๊ม ปตท.ที่มี KFC เส้นกาญจนาภิเษกขาออก อยู่เลยสมาคมชาวปักใต้ไปหน่อย

วิ่งไปทางบางใหญ่ ขึ้นตัดใหม่พระราม 5 แล้ว ไปต่อขึ้นทางด่วนงามวงศ์วาน

เวลาเอาเป็นเท่าไรดีครับ ซัก 6.30 เป็นยังไง(เผื่อเลท)เพราะเค้าเปิดให้ซ้อมตอน 8.00-10.00 เผื่อมีคนลงแข่ง

ใครไปบ้างลงชื่อและเบอร์ไว้ด้วยครับ มีมากไปมากมีน้อยไปน้อย 555..

ที่น่าจะไปแน่ๆคงมี ผม วิทย์ พี่เบียร์

ว่ายังไงกันพี่น้อง เสนอมาหน่อย

ติดต่อสอบถาม 081-376-9485 ครับ

Re: นัดหมายรวมตัวไปงานควอเตอรืไมล์ เสาร์ที่ 27 พฤศจิกานี้ครับ

วิ่งไปทางบางใหญ่ ขึ้นตัดใหม่พระราม 5 แล้ว ไปต่อขึ้นทางด่วนงามวงศ์วาน

มากลับรถแถวไทรน้อยได้ม้า จิ๊ดเดียวเอง
ไม่แน่เสาร์นี้จะว่าง
แต่รถที่บ้านเค้าไม่ว่างเลย
:sexy_girl:

(พี่น้องคนไหนจะไปช่วยลงชื่อบอกน้องมันหน่อย)

Re: นัดหมายรวมตัวไปงานควอเตอรืไมล์ เสาร์ที่ 27 พฤศจิกานี้ครับ

มากลับรถแถวไทรน้อยได้ม้า จิ๊ดเดียวเอง

(พี่น้องคนไหนจะไปช่วยลงชื่อบอกน้องมันหน่อย)

มีบอลกะไอ้วิทย์ 2 คันที่ชัวร์ๆตอนนี้

พี่โทรหาพี่เอกดิ แลกรถกันเหมือนเดิม

555555555 ปีนึงมีโอกาศขับ cef 2 ครั้งรีบคว้าไว้

เดี๋ยวหนูโทรบอกไอโป๊งเหน่งให้ .. ขากลับ ช่วยมันขับด้วยนะ

ไอนั่นท่าทางจะไม่เหลือ 5555:biggrin:

มีบอลกะไอ้วิทย์ 2 คันที่ชัวร์ๆตอนนี้

พี่โทรหาพี่เอกดิ แลกรถกันเหมือนเดิม

555555555 ปีนึงมีโอกาศขับ cef 2 ครั้งรีบคว้าไว้

เออนู๋บอลไอเดียดีนะเนี้ย
ดูก่อนแล้วกันว่าจะเอาไง อิอิ:sexy_girl:

เออนู๋บอลไอเดียดีนะเนี้ย
ดูก่อนแล้วกันว่าจะเอาไง อิอิ:sexy_girl:

ดูก่อนมีความหมายว่าไม่ไป 99% :cry:

ดูก่อนมีความหมายว่าไม่ไป 99% :cry:

เอ้าก็เค้าไม่มีรถห่าไรเลยอะตะเอ็ง
Yaris ตัวแรงก็ บ่ อยู่:smile:

:biggrin: ไปกันฉองคน.........555:biggrin:

:sweet_kiss: พี่ต่อนั่งเท๊กซี่มาเจอที่ปั๊มเจ๊ทพระราม5 ได้ปะพี่ :sweet_kiss:

ใครมีล้อให้ยืมบ้าง รถอะวิ่งได้ แต่ล้อมายมี โทรบอกหน่อยนะคราบ

โววววว้ เค้ากินกันตั้งกะ 7 โมงเช้า

กว่าพี่จะมาก็บ่าย มัวแต่ไปเมาหลับที่ไหนมา

ไม่รู้เรื่อง :embarrassed: :embarrassed: :embarrassed:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน