กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น้องส้มจี๊ดรายงานตัวครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311115
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
sr โอเคไหมงับสำหรับดริฟ ช่วยบอกถึงฟิวในการดริฟหน่อยงับผม ตัดสินใจไม่ถูก
เหมือนกานว่าจาเป็นเครื่องตัวไหนที่เหมาะสมกะเซฟกานแน่:coolly-0033:

sr ของผมเดิมๆนะครับ แต่ผมว่าก็okสำหรับดริ๊ฟครับ แต่ถ้าจะเน้นแรงด้วยก็เอาเจก็ได้ครับ
ไม่ก็srแต่งบหนาหน่อย 4เม็ด เบากว่า6เม็ดเยอะครับ แต่ต้องทุนหน้า T T แต่ผมไร้ทุนก็เลยเอาเดิมๆไปก่อน
ถ้าให้แนะก็เจครับ ถูกแรงถึก

ส่วนตัวก็ srครับไม่เกลื่อนสักเท่าไรแต่ถ้างบถึงก็จี๊ดใช่เล่น

sr ของผมเดิมๆนะครับ แต่ผมว่าก็okสำหรับดริ๊ฟครับ แต่ถ้าจะเน้นแรงด้วยก็เอาเจก็ได้ครับ
ไม่ก็srแต่งบหนาหน่อย 4เม็ด เบากว่า6เม็ดเยอะครับ แต่ต้องทุนหน้า T T แต่ผมไร้ทุนก็เลยเอาเดิมๆไปก่อน
ถ้าให้แนะก็เจครับ ถูกแรงถึก

ส่วนตัวก็ srครับไม่เกลื่อนสักเท่าไรแต่ถ้างบถึงก็จี๊ดใช่เล่น

ขอบคุนสำหรับความรู้งับ เป็นข้อมูลได้ดีทีเดียวงับผม จดดๆๆ:coolly-0001:

ผมว่าถ้าทำ sr(4สูบ) แล้วมัน สวน J(6สูบ) ได้มันแบบว่าได้ฟิวกว่าเยอะอะครับ
แต่ไร้งบ แค่ลงตัวรถสปอร์ตโรบาร์ทำสีก็ล่อไป 2แสงละ หมดตัวครับ เอิกๆๆๆๆ

ตอนนี้ผมกะจะเปลี่ยนโชคอยู่ งบประมานหมื่นต้นๆๆขอคำแนะนำหน่อยงับว่า
มีโช๊คตัวไหนให้เลือกบ้างเอ่ย แนวดริฟเหมือนกานอะงับ

ตอนนี้ผมกะจะเปลี่ยนโชคอยู่ งบประมานหมื่นต้นๆๆขอคำแนะนำหน่อยงับว่า
มีโช๊คตัวไหนให้เลือกบ้างเอ่ย แนวดริฟเหมือนกานอะงับ

โช๊ค นี่ผมไม่มีความรู้เลยครับ แต่ซื้อของ d-max drift มาเลยอะครับ
หมื่นต้นๆผมว่า tein ก็ได้นะครับ ใช้ได้เหมือนกัน(มั้ง)he ha hr ตัวไหนสักตัวอะครับเยอะเหลือเกินเอาแบบปรับสตรัดได้ กะ แข็งอ่อนมีจ๊อยก็พอแล้วครับ

โช๊ค นี่ผมไม่มีความรู้เลยครับ แต่ซื้อของ d-max drift มาเลยอะครับ
หมื่นต้นๆผมว่า tein ก็ได้นะครับ ใช้ได้เหมือนกัน(มั้ง)he ha hr ตัวไหนสักตัวอะครับเยอะเหลือเกินเอาแบบปรับสตรัดได้ กะ แข็งอ่อนมีจ๊อยก็พอแล้วครับ

ขอบคุนครับผม ^^ รอติดตามน้องส้มจี๊ดต่อไปงับผม ต้นนะงับยินดีรู้จักงับ

เมื่อไหร่จามีคลิปมาไห้ชมบ้างอะงับติดตามผลงานอยู่น้าคิคิ

มีคลิ๊ปเก่า ไม่กล้านำเสนอ ห่วยแตกมโหราณ

กะคลิ๊ปสด เดี๋ยวดังเกิน 555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน