กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

น้องใหม่จากบางแสนขอแนะนำตัวครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย AONG
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
A

AONG

อ๋องครับ เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้เอง
ใครมาเที่ยวบางแสนทักทายได้ครับ087-4898747
ยินดีต้อนนรับครับพ้ม

ชื่อคุ้นๆนะครับ ไม่รุ้จักกัน ป่าว ............. บางเเสน มีเยอะครับ

เสาร์นี้ มิติ้งฝั่งธนเสร็จ คงกลับมาต่อกัน ที่แหลมแท่น ..
...

ยืนดีที่ได้รู้จักครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ยินดีต้อนรับเข้าสู่คลับที่มีแต่คนหน้าตาดีที่สุด ในประเทศ
5555

ชื่อคุ้นๆนะครับ ไม่รุ้จักกัน ป่าว ............. บางเเสน มีเยอะครับ

เสาร์นี้ มิติ้งฝั่งธนเสร็จ คงกลับมาต่อกัน ที่แหลมแท่น ..
...

ยืนดีที่ได้รู้จักครับ
ยังคิดว่าจะได้กลับไปต่อที่แหลมแท่นอีกเหรอ
เมาพับ หลับป๋อยที่ กทม.ซะก่อนดิไม่ว่า

ยังคิดว่าจะได้กลับไปต่อที่แหลมแท่นอีกเหรอ
เมาพับ หลับป๋อยที่ กทม.ซะก่อนดิไม่ว่า

ช่วงนี้ มึนๆ หัวงัยไม่รู้ ลุกร็วไม่คล้ายจะวิงเวียนศรีษะ .......... 555

อาจจะไม่ด์มอ่ะนะ พรุ่งนี้ ......... ไม่ว่ากันนะ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ
ยินดีต้อนรับเข้าสู่คลับที่มีแต่คนหน้าตาดีที่สุด ในประเทศ
5555
อ่าว... โดนแย่งซีนซะแระ... อิอิ..55555555 :biggrin:
..งั้นก็..ขอต้อนรับด้วยคนค๊าบบบบบบบบบบ.......:wink: :smile: :brick:

อ๋องครับ เพิ่งสมัครสมาชิกวันนี้เอง
ใครมาเที่ยวบางแสนทักทายได้ครับ087-4898747
ยินดีต้อนนรับครับพ้ม

ยินดีครับ ว่าแต่เสาร์นี้มา Meeting ที่ฝั่งธนไหม

ยินดีต้อนรับสู่..บางแสนโซน..ทุกเย็นวันเสาร์เจอกันลานเพลินแหลมแท่น..แล้ว
เจอกันก็แวะเข้ามาเลย..แนะนำให้สมัครสมาชิกแบบเป็นทางการ..มีระหัสล๊อคอิน
A31xxxนำหน้ามีสติกเกอร์ติดบ่งบอกสถานะของตัวเอง แล้วจะมีอะไรดีๆอีกมากมาย..แล้วเจอกันน่ะครับ..

เสาร์นี้มาแหลมแท่นจะรับน้องด้วยเบียร์เย็นๆดีมั้ยครับ

ยินดีครับบบบบ

แล้วเจอกันครับบบ

พีน้องบางแสนเราน่ารักกันทุกคนนน

ช่วงนี้ มึนๆ หัวงัยไม่รู้ ลุกร็วไม่คล้ายจะวิงเวียนศรีษะ .......... 555

อาจจะไม่ด์มอ่ะนะ พรุ่งนี้ ......... ไม่ว่ากันนะ
ไม่ดื่ม ๆ นี่เล่นไปกี่แก้วอ่ะพี่
555++

วัยหมดประจำเดือนก็เงี้ย

วันมิตติ้งผมไปต่อที่แหลมแท่น

บ้าๆบอๆ ไปซะงั้น หลงไปไหนนักหนาก์ม่ายรู้กว่าจะไปถึง 5 5 5

บรรยากาศดีนะกรุงเทพทะมัยไม่มีแบบนี้บ้างหน่อ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน