กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

### น้ำยาขัดเงายางรถและน้ำยาขัดเบาะรถ คุณภาพเยี่ยม เพียง 49 บาท ###

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย dungdow
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

dungdow

Registered

ขออนุญาต แนะนำตัวนะคะ blinkshop ผู้ผลิต น้ำยาขัดเงายางรถและน้ำยาขัดเบาะรถ ภายใต้ สโลแกน " blinkshop สรรค์สร้างความเงางามให้รถคุณ " เราขายตามคลับรถมานานแล้ว ได้รับความไว้วางใจจากทุกคลับที่เราจำหน่าย ปัจจุบันเรามีจำหน่ายตามคลับรถมากกว่า 130 คลับ ได้รับความไว้วางใจสั่งซื้ออย่างต่อเนื่อง เรามั่นใจในตัวสินค้าจึงสามารถรับประกันได้ว่า สินค้าของเรา "คุณภาพเหนือราคา" ค่ะ เรามีตัวตน สามารถตรวจสอบทางคลับรถต่างๆได้ค่ะ(โดยปฐมพร แว็กซี่)

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

จัดส่งทุกท่านแล้วนะค่ะ
สามารถรับของเองได้ จ.-ส. ที่โลตัสมหาชัย ค่ะ
ถ้าวันอาทิตย์ นัดพบได้ที่ โลตัสพระราม2 ; บริเวณแยกพุทธมณฑล
สายสี่ ; บริเวณแยกอ้อมน้อย ได้ค่ะ โทรนัดก่อนนะคะ

เสาร์-อาทิตย์ ล้างรถด้วยแชมพูล้างรถ magic blink และขัดยาง,ขัดเบาะ ให้เงาไปเลยนะคะ

* รับประกันสินค้าถ้าส่งถึงมือท่านแล้วเกิดการชำรุดเสียหาย เรายินดีรับผิดชอบ
*
blink shop เน้นขายสินค้าคุณภาพดี ราคากลางๆ ที่ทุกคนสามารถซื้อหาได้
*
น้ำยาขัดเงามีหลายเกรดหลายราคา ขึ้นอยู่กับคุณภาพ แต่ของ blink shop คุณภาพเหนือราคาค่ะ

ขอบคุณสำหรับความไว้วางใจ ปัจจุบันเรามีจำหน่ายตามคลับรถมากกว่า 100 คลับ ได้รับความไว้วางใจ
สั่งซื้ออย่างต่อเนื่อง เรามั่นใจในตัวสินค้าจึงสามารถรับประกันได้ว่า สินค้าของเรา "คุณภาพเหนือราคา" ค่ะ

ยินดีให้บริการค่ะ วันนี้เตรียมจัดส่งความเงางามให้ทุกท่านแล้วค่ะ

ดำเงาติดทนนาน ไม่เยิ้มจนเว่อร์ ทำให้ฝุ่นไม่เกาะนะคะ
น้ำยาขัดเบาะของเราจะไม่มีกลิ่น ทำให้ตัดปัญหาเรื่องกลิ่นอับในห้องโดยสาร
ติดต่อสั่งซื้อได้เลยนะคะ

สามารถรับของเองได้ จ.-ส. ที่โลตัสมหาชัย ค่ะ
ถ้าวันอาทิตย์ นัดพบได้ที่ โลตัสพระราม2 ; บริเวณแยกพุทธมณฑล
สายสี่ ; บริเวณแยกอ้อมน้อย ได้ค่ะ โทรนัดก่อนนะคะ

นี่เป็นเพียงส่วนหนึ่งที่เป็นลูกค้าของเรา จัดส่งจริง มีตัวตนที่ชัดเจน (แถมยังถูกอีกด้วย อิอิ) โทรสั่งเลยซิค่ะ สินค้าดีรอท่านอยู่

สามารถรับของเองได้ จ.-ส. ที่โลตัสมหาชัย ครับ
สายสี่ ; บริเวณแยกอ้อมน้อย ได้ครับ โทรนัดก่อนนะครับ

* รับประกันสินค้าถ้าส่งถึงมือท่านแล้วเกิดการชำรุดเสียหาย เรายินดีรับผิดชอบ
* blink shop เน้นขายสินค้าคุณภาพดี ราคากลางๆ ที่ทุกคนสามารถซื้อหาได้
* น้ำยาขัดเงามีหลายเกรดหลายราคา ขึ้นอยู่กับคุณภาพ แต่ของ blink shop คุณภาพเหนือราคาค่ะ

ฝนตกทุกวัน ต้องหมั่นล้างรถนะค่ะ เดี๋ยวจะเป็นสนิม
จัดส่งครบทุกท่านแล้วค่ะ :coolly-0005:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน