กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

### น้ำยาขัดเงายางรถและน้ำยาขัดเบาะรถ คุณภาพเยี่ยม เพียง 49 บาท ###

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย dungdow
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

มีเพื่อนๆโทรสอบถาม ทำไมไม่เห็นมีคนที่ซื้อไปแล้วเข้ามาโพสแสดงความคิดเห็น จริงๆก็งงเหมือนกัน เพื่อนๆที่เคยซื้อไปก็กลับมาอุดหนุนหลายท่าน ลองสอบถามว่าใช้ดีไหม ก็ได้คำตอบว่าใช้ดี แต่อย่าเพิ่งเชื่อผม จนกว่าจะได้สัมผัสเองครับ

ผมสั่งฟองน้ำสำหรับขัดเบาะ,ขัดยาง มา 10,000 ชิ้น เพื่อนๆที่สั่งแกลลอน 500 cc. ผมแถมให้เลยครับ หมดแล้วหมดเลยครับ

จัดส่งทุกท่านแล้วครับและขอบคุณท่านที่มารับสินค้าเอง สอบถามรายละเอียดได้ครับ

คอมพ์ที่บ้านเสีย เลยไม่ได้ up ยังจำหน่าย และจัดส่งทุกวันนะครับ:coolly-0003:

จัดส่งทุกท่านแล้วนะครับ ขอบคุณมากครับผมไม่มีเวลาในการ up เลย
แต่เพื่อนๆยังโทรสั่งสินค้าตลอด ซึ้งครับ:coolly-0033:

ไม่ได้ up นานมาก แต่ยังมีจัดส่งเหมือนเดิมนะครับ มีขนาดใหม่ 1000 cc ราคาเพียง 260 บาท(รวมค่าจัดส่งแล้วครับ) ส่วนขนาด 500 cc. เพียง150 บาท (รวมค่าจัดส่งแล้ว)

รับประกันความพึงพอใจ หากสินค้าไม่ดีไม่มีคุณภาพ ยินดีคืนเงิน (โอนเงินคืนทันที ไม่มีข้อแม้ใดๆ)

ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุน ของถูกใช่ว่าคุณภาพจะแย่ตามราคา magic blink รับประกันความพึงพอใจ ยินดีคืนเงิน ไม่มีข้อแม้ใดๆ

ดำเงาติดทนนาน ไม่เยิ้มจนเว่อร์ ทำให้ฝุ่นไม่เกาะนะครับ
น้ำยาขัดเบาะของเราจะไม่มีกลิ่น ทำให้ตัดปัญหาเรื่องกลิ่นอับในห้องโดยสาร
ติดต่อสั่งซื้อได้เลยนะครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน