กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บิ๊กดูหน่อย แบบนี้อ่ะป่าว

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31282
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31282

max71
Cefiro-Thailand Members
.................

ไฟล์แนบ

• Picture 047.jpg
    Picture 047.jpg
    153.6 KB · อ่าน: 258
  • Picture 052.jpg
    Picture 052.jpg
    175.1 KB · อ่าน: 294

สวยครับ หาซื้อที่ไหนแล้วราคาเท่าไหร่ครับ สนใจม๊ากก มาก:biggrin:

ถามแม๊กหน่อยครับ
นั่นเบาะเดิมเอาไปแต่ง ปาดแล้วหุ้มใหม่ป่ะคับ เห็นฐานมันเดิมๆ
สวยดี....

ไปร้านสแตนเลส ตัดให้เท่ากัน และไปที่ร้าน กัดกรด ให้กัดแบบเนี้ย แล้วไปที่ร้านที่ทำรางน้ำให้มันพับให้ที ถ้าสแตนเลสไม่บางมาก รับรองไม่แอ่น ที่แอ่นเพราะมันบางๆๆๆ แอนด์ชุ่ยๆๆๆๆ ก๊อปขายเป็นกิจกรรม นิสโม่แท้คับ
ไม่เหมือนให้ถีบไอ้บิ๊ก 2 ครั้งเต็มๆ

ไปร้านสแตนเลส ตัดให้เท่ากัน และไปที่ร้าน กัดกรด ให้กัดแบบเนี้ย แล้วไปที่ร้านที่ทำรางน้ำให้มันพับให้ที ถ้าสแตนเลสไม่บางมาก รับรองไม่แอ่น ที่แอ่นเพราะมันบางๆๆๆ แอนด์ชุ่ยๆๆๆๆ ก๊อปขายเป็นกิจกรรม นิสโม่แท้คับ
ไม่เหมือนให้ถีบไอ้บิ๊ก 2 ครั้งเต็มๆ
นั่น มีพาดพิง

ถามแม๊กหน่อยครับ
นั่นเบาะเดิมเอาไปแต่ง ปาดแล้วหุ้มใหม่ป่ะคับ เห็นฐานมันเดิมๆ
สวยดี....
5555ถามเป็นเด็กสก๊อยเลย..คับ
รถพี่แม็กปาดเบาะออก2นิ้วคับ ไว้เวลา
หมอบตอนซัดกะตอนหมอบหลบด่าน
นี่แว่วๆจะทำลายหลุยด้วยนะ สนป่าว

พี่แมคสไตล์หลุยส์

แล้วคุณละสไตล์ไหน:biggrin:

I Love You FINO
:biggrin: :biggrin: :biggrin:​

5555ถามเป็นเด็กสก๊อยเลย..คับ
รถพี่แม็กปาดเบาะออก2นิ้วคับ ไว้เวลา
หมอบตอนซัดกะตอนหมอบหลบด่าน
นี่แว่วๆจะทำลายหลุยด้วยนะ สนป่าว
ต้องปาดถังน้ำมันด้วยเวลานอนจะได้เรียบ

อะอะอะ ตัดแต่ง....การ์ดตกไม่ได้เลยเว๊ย:sweat:

เข้าท่า มีแต่คนบอกดี น่าใส่ แต่ผมมีของ 200 อยู่ ว่าจะเอามาหุ้มหนัง ใครทำแล้วมั่งง่ะ มันจะหล่อปะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน