กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้านนอก...เข้ากรุง..งานครบรอบ6ปีเซฟไทย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอบคุณป๋ายศที่ได้นำภาพสวยๆ มาให้กลุ่มที่อยู่ไกลๆ ได้ชมกันครับ

5555...ไม่มีไร เท่ดีถอดรองเท้าเล่นเบส..เคยเห็นแต่ถอดรองเท้าขับรถ..ถ้าเดาเอาน่ะ น้องเค้าคงกลัวน้ำหนักของเบส..จะทำให้ ส้นสูงหักใช่มั้ย...

สงสัยจะติดมาจากเวลาไปซ้อมอ่ะป๋ายส ในห้องซ้อมเค้าให้ถอดรองเท้าเข้าห้องอ่ะ
555+
:coolly-0010:

ขอบคุณครับสำหรับภาพสวยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ครับพี่:coolly-0041:

ขอบคุณพี่ยศมากๆครับ น่ารักเสมอ
สุด..............................จริงๆ

ไหนๆๆ ใครบอกผมไม่ยอมขับรถมา......ดูดิ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
รูปสวยมากครับ..

เจอป๋าแว๊บแรก นึกว่าแบกบาซูก้ามา
เห็นแอบแถวสุมทุมพุ่มไม้ นั่งเล็ง แล้วเล็งอีก
นึกว่าซุ่มโจมตี

มิน่า... ออกมารูปถึงได้สวยขนาดนี้

ขอบคุณมากครับ ป๋า รูปผมรูปนั้นท่าทางจะปรับแสงสุดๆ จนตัวผมขาวได้ขนาดนั้น

รูปสวยมากครับป๋ายศ
ขอบคุณที่เหน็ดเหนื่อย และทุ่มเทเพื่อชมรมของพวกเราเสมอมาครับ

ว้าวๆๆๆๆ ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆ คับป๋าาา :coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044::coolly-0044:

ขอบคุณมากมายเลยครับป๋ายศ:coolly-0033: :coolly-0033: :coolly-0033:
ที่อุจสาห์ทุ่มทุนสละเวลามาถ่ายสวยๆให้พวกเราได้ชมกัน

สรุปแล้ว กล้องดี หรือคนถ่ายฝีมือดี หรือคนที่ถูกถ่ายหน้าตาดีกันแน่ครับ....อิอิอิ
สงสัยจะดีไปหมดทุกอย่างเลยอ่ะ เพื่อนๆว่ามั้ย :coolly-0043: :coolly-0043: :coolly-0043:

แหล่มโคตรๆ... ขอบคุณน้ายศมากค๊าบบบบบ..:coolly-0044:

ภาพสวยมากครับเสียดายแทนตัวเองที่อยู่ไกลไปไม่ไหว แต่แค่เห็นจากภาพที่ถ่ายมาก็มีความสุขแล้วครับ:coolly-0022:

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

เห็นแล้วเหนื่อยแทนเลย ผมแบบเลนส์ตัวติ๊ดเดียวยังขี้เกียจเลย

ของป๋าเล่นแบกกระบอกข้าวหลามเกือบตลอดงาน ซูฮกจริงๆ

ปล.ขอบคุณมากครับสำหรับรูปสวยๆของผมนานๆจะมีซะที

อนันดา ชัดๆ

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

เห็นแล้วเหนื่อยแทนเลย ผมแบบเลนส์ตัวติ๊ดเดียวยังขี้เกียจเลย

ของป๋าเล่นแบกกระบอกข้าวหลามเกือบตลอดงาน ซูฮกจริงๆ

ปล.ขอบคุณมากครับสำหรับรูปสวยๆของผมนานๆจะมีซะที

อนันดา ชัดๆ
ช่างกล้า

อนันดา ทองพลับ

:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028: