กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้านนอก...เข้ากรุง..งานครบรอบ6ปีเซฟไทย

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

เห็นแล้วเหนื่อยแทนเลย ผมแบบเลนส์ตัวติ๊ดเดียวยังขี้เกียจเลย

ของป๋าเล่นแบกกระบอกข้าวหลามเกือบตลอดงาน ซูฮกจริงๆ

ปล.ขอบคุณมากครับสำหรับรูปสวยๆของผมนานๆจะมีซะที

อนันดา ชัดๆ

ผมก็ชอบรูปนี้นะพี่บอล...ดูเหงาๆแต่แฝงความไว้มั่นคง 555+ :coolly-0043:

สุดยอดคับ ขนาดไม่ได้ไป แต่ได้ดูรูปที่ถ่ายมาได้บรรยกาศ
จิงๆคับ....สุดยอดคับ ป๋ายศ...

ขอบคุณสำหรับรูปสวยๆครับ

เห็นแล้วเหนื่อยแทนเลย ผมแบบเลนส์ตัวติ๊ดเดียวยังขี้เกียจเลย

ของป๋าเล่นแบกกระบอกข้าวหลามเกือบตลอดงาน ซูฮกจริงๆ

ปล.ขอบคุณมากครับสำหรับรูปสวยๆของผมนานๆจะมีซะที

อนันดา ชัดๆ

ชอบรูปนี้จริงๆ อนันดา 55555

ถ่ายออกมาได้สวยครับพี่ ฝีมือพี่พัฒนาเข้าขั้นมือโปรแล้วครับ

ปาดดดดดดด 1 ที มันอดไม่ได้ รูป 2 เซ็ทแรกก็แหล่มสุดใจแล้วค๊าบบบ มุมมองเยี่ยมไปเลย

"TWO THUMBS UP" :coolly-0009:

ชอบรูปนี้มั้กๆ
แหม๋..มีคนมองมุมเดวกับเราเลย สวยจิงมุมนี้น่า:coolly-0033:

สวยทุกรูปขอบคุณป๋ายศมากๆครับ
แล้วป๋าไปสัมนาที่สวนสุนันถูกไหม:coolly-0010:

สวยทุกรูปขอบคุณป๋ายศมากๆครับ
แล้วป๋าไปสัมนาที่สวนสุนันถูกไหม:coolly-0010:
ไปถูกกกก..แต่ไปคนละทาง..กับที่แชมป์ บอก ขอบใจมากที่เป็นห่วง และบอกเส้นทางให้..

แหล่มๆๆๆๆๆ

ไม่มีผมติดสักรูปเลย

5555+

เป็นโชคดีของกล้องป๋ายศ

^^