กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ซ้ายสุดนี่ โต้กล้างัดข้อด้วยป่าว..กำยำล่ำสันมาก555555
attachment.php

CEF 71 โดยเฉพาะ โต้ กะ บิ๊ก ระวังกันมากๆ

เข้าไปหา...รังไข่ แล้วจะเจอ...รังขี้....แบบในรูปนะครับ

วัสดีครับ...สมาชิกใหม่ครับผม CEF-UBON ครับ ชื่ออ้นครับ..คนผมสั้นเสื้อแดงผมเองครับ...หุหุหุ

ไอ้ อ้น แม่ม หื่นน่ะเนี่ย ....แฟนไม่มา อ่ะดิ
น้องเสื้อดำ หน้าขาวๆๆ กระเทยป่าววะ....
เพื่อนโอ---เวลามาอุบลก็ไม่แพ้กันหลอก..แฟนไม่อยู่ทางสะดวก5555:eeek:

อ่านอย่างเดียวมาเกือบ2ปีล่ะ งานครบ4ปีก็ได้ไป เพิ่งได้เม้นครั้งแรก ดีใจจัง

ฝากเนื้อกับตัวไว้ด้วยนะครับ cef-thai

ลืมรายงานตัว ชื่อ ตู่ คับ A31817

ถึงว่าโอมันชอบสี เหลือง 555
ของชอบมันเลย อะไรขี้ๆอะ555
อ่านอย่างเดียวมาเกือบ2ปีล่ะ งานครบ4ปีก็ได้ไป เพิ่งได้เม้นครั้งแรก ดีใจจัง

ฝากเนื้อกับตัวไว้ด้วยนะครับ cef-thai

ลืมรายงานตัว ชื่อ ตู่ คับ A31817
ยินดีต้อนรับคับ พร้อมจะเสียคนยังคับ

:biggrin: แวะมาต้อนรับน้องใหม่ พร้อมหารังขี้
ไปฝากอีบิ๊ก มันด้วย....เอาป่าววะ :byebye:

5555
ไม่มีไรครับ เข้ามาอ่าน เฉยๆ ฮาดี
ฮฺฮฺฮฺ
หวัดดี...ครับเซปอุบล

5555
ไม่มีไรครับ เข้ามาอ่าน เฉยๆ ฮาดี
ฮฺฮฺฮฺ
หวัดดี...ครับเซปอุบล

หวัดดีคับน้าโอ๋.....
ครบรอบ5ปี คงได้เจอกันอีก
เด๋วเซฟอุบลจะยกขบวนไปเยือนเหมือนเคย
บอกน้องนมโตกาแลคซี่ให้เตรียมจิ๋มไว้นะคับ...:biggrin: :biggrin:

เด๋วเซฟอุบลจะยกขบวนไปเยือนเหมือนเคย
บอกน้องนมโตกาแลคซี่ให้เตรียมจิ๋มไว้นะคับ...:biggrin: :biggrin:
สั่งตั้งแต่ตอนนี้กว่าจะได้กิน จิ๋มบูดกันพอดี

ไวจัง 1ปีผ่านไปเร็วจริงๆ จะครบรอบ5ปีอีกแล้ว.....เด๋วนั่งไปกับลุง arm แล้วกัน:augenrollen: :augenrollen:

:biggrin: wow xxx สาวๆอุบลฯ แมร่งแหร่มได้จัย
เสียดายอยู่ได้ไม่นาน คราวหน้า ขอแก้ผ้าใหม่โว๊ย..
อุ๊ย!! เห็นจ๋าวๆ ขี่ฟีโน่ แล้วอยากนั่งซ้อนท้ายชิหายเรย
:dribble: :dribble: :dribble:

:biggrin: wow xxx สาวๆอุบลฯ แมร่งแหร่มได้จัย

เสียดายอยู่ได้ไม่นาน คราวหน้า ขอแก้ผ้าใหม่โว๊ย..
อุ๊ย!! เห็นจ๋าวๆ ขี่ฟีโน่ แล้วอยากนั่งซ้อนท้ายชิหายเรย
:dribble: :dribble: :dribble:
ไม่กลัวตกหลุมเหรอครับพี่โจ้...หุหุหุ:biggrin:

วันนี้ CEF-UBON..จะไปแข่งรถที่ขอนแก่นครับ..แล้วจะเก็บภาพบรรยากาศและสาวๆที่ขอนแก่นมาฝากครับ..

วันนี้ CEF-UBON..จะไปแข่งรถที่ขอนแก่นครับ..แล้วจะเก็บภาพบรรยากาศและสาวๆที่ขอนแก่นมาฝากครับ..
อย่า ลืม น่ะ ครับ
ยืด อก กันครับ อ้น....