กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ยุพามาเหรอ....อาจจะไปนะใกล้ๆบ้านพี่เลย

ไปครับพี่ ผมออกจากอุบล ก็วันศุกร์ตอนสายๆครับ วันเสาร์ก็ร่วมวิ่งด้วยครับ จะฝากเอาอะไรก็บอกนะครับเผื่อลืมไว้ที่อุบล

ไปครับพี่ ผมออกจากอุบล ก็วันศุกร์ตอนสายๆครับ วันเสาร์ก็ร่วมวิ่งด้วยครับ จะฝากเอาอะไรก็บอกนะครับเผื่อลืมไว้ที่อุบล
ถ้าฝากก็ต้อง กุนเชียง,หมูยอ,เส้นก๋วยจั๊บ บ่งบอกถึงความเป็น อุบล..:coolly-0003:

กินที่ไหนก็ไม่อร่อยเหมือน อุบล555
เมื่อวานดูรายการ "แจ๋ว"ช่อง 3 เห็นถ่ายร้านก๋วยจั๊บ ตรง รพ.เซ็นทรัล อ่ะเห็นแล้วอยากเลย

:coolly-0046::coolly-0046::coolly-0046:
วันนี้เงียบเลย เอาใจช่วยเซฟอุบล2คันสู้ๆ
คุณอ้นครับ ไปแข่งมาเป็นไงบ้าง ผมโทรไปหาตั้งแต่วันเสาร์แล้วติดต่อไม่ได้เลยครับ ยังไงรบกวนช่วยติดต่อกลับด้วยน่ะคร๊าบ เอ๊ดครับ

คุณอ้นครับ ไปแข่งมาเป็นไงบ้าง ผมโทรไปหาตั้งแต่วันเสาร์แล้วติดต่อไม่ได้เลยครับ ยังไงรบกวนช่วยติดต่อกลับด้วยน่ะคร๊าบ เอ๊ดครับ
ครับผม รถวิ่งสู้อาทสุพรรณไม่ได้เลยไม่แข่ง เค้าวิ่ง10วิ.รถผมวิ่งตั้ง18วิ:coolly-0010:สู้ไม่ได้ครับ

อุบล คร้าบ
จะเงียบกันไปถึงไหนเนี่ย หล่นไปหล
ายหน้าหาไม่เจอ นึกว่าเธอไม่มี อิอิ

ตะโกนดังๆ..ว่า.เธอมีอยู่จริง.. :coolly-0009:

ได้รถใหม่มาแล้วครับ กำลังปั้นใหม่อยู่ ต้องขอบคุณ คุณโด ด้วยครับที่ขายให้รถสวยมากครับ วันก่อนลองเอาไป diff ดูตัวถังก็ทำมาดีครับไม่มีปัญหาครับ แต่คงต้องเพิ่มโรบาร์ เปลี่ยนเกียร์เป็น m/t เทอร์โบ แคม กล่อง หัวฉีด os2แผ่น อีกนิดหน่อย5555 ตามนิสัยผมครับเดิมๆไม่มีในหัว:coolly-0044:

โอ้ นึกว่าจารย์โด พูดเล่นๆ ขายจิง รึเนี้ย
ยินดีด้วยครับ ได้รถจารย์โดไปไม่มีผิดหวัง

โอ้ นึกว่าจารย์โด พูดเล่นๆ ขายจิง รึเนี้ย
ยินดีด้วยครับ ได้รถจารย์โดไปไม่มีผิดหวัง

ครับผมรถสวยครับ เห็นตัวเป็นวันครั้งเดียวผมซื้อเลย แต่คงต้องเก็บอีกนิดหน่อยครับ :coolly-0001:

ได้รถใหม่มาแล้วครับ กำลังปั้นใหม่อยู่ ต้องขอบคุณ คุณโด ด้วยครับที่ขายให้รถสวยมากครับ วันก่อนลองเอาไป diff ดูตัวถังก็ทำมาดีครับไม่มีปัญหาครับ แต่คงต้องเพิ่มโรบาร์ เปลี่ยนเกียร์เป็น m/t เทอร์โบ แคม กล่อง หัวฉีด os2แผ่น อีกนิดหน่อย5555 ตามนิสัยผมครับเดิมๆไม่มีในหัว:coolly-0044:
มาหมดตูด..กันต่อกับ.เซฟ.อีกแล้ว..ดีใจด้วย.อ้น. :coolly-0009:

มาหมดตูด..กันต่อกับ.เซฟ.อีกแล้ว..ดีใจด้วย.อ้น. :coolly-0009:

กำลังคิดว่าจะขายอีโวเหมือนกัน แต่ก็เสียดายทำไปเยอะ a31 ก็กำลังปั้นอยู่กะจะทำออร์โต้เติมๆวิ่ง 13.00วิ มีกล่อง f-con v ใบ ไม่รู้จะได้ป่าวลองดู แต่ใจอยากชุดใหญ่เหมือนคันน้ำเงินขับมันกว่ากันเยอะๆๆๆๆ:coolly-0003:

กำลังคิดว่าจะขายอีโวเหมือนกัน แต่ก็เสียดายทำไปเยอะ a31 ก็กำลังปั้นอยู่กะจะทำออร์โต้เติมๆวิ่ง 13.00วิ มีกล่อง f-con v ใบ ไม่รู้จะได้ป่าวลองดู แต่ใจอยากชุดใหญ่เหมือนคันน้ำเงินขับมันกว่ากันเยอะๆๆๆๆ:coolly-0003:
ช่วยดึง..เสาร์-อาทิตย์ ที่ผ่านมา พี่แฝด200+น้องอ๊อฟ3D มาแข่งที่โคราชกันนะ อ้น..:coolly-0003: