กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ความยาวตามส่วน 8.5 นิ้วหรือ 9.5 นิ้ว เอาตามความเหมาะเลยครับ อย่้าลืม คำว่าเซฟิโร่ไทยแลนด์ ฟ้อนท์แบบไหนก็ได้ แถวล่างสุดนะ สีขาว ...จัดไป
ต้า พี่ขอ ชุดหนึ่ง บ้านพี่อยู่อุบล คือกัน

นั่นสิครับ ว่าเว้ 555++
ก็ย้ายบ้านสิครับหรือจะมาอยู่บ้านโคราชด้วยกันจ๊ะ (ล้อเล่นนะอยู่เฝ้าบ้านอุบลฯต่อไปน้องแล้วจะแวะมาบ่อยๆจะได้ไม่เหงา):coolly-0003:

ก็ย้ายบ้านสิครับหรือจะมาอยู่บ้านโคราชด้วยกันจ๊ะ (ล้อเล่นนะอยู่เฝ้าบ้านอุบลฯต่อไปน้องแล้วจะแวะมาบ่อยๆจะได้ไม่เหงา):coolly-0003:

โห ยังกะผมเป็นศาลพระภูมิ 555++

งั้นๆ ปีหน้าห้ามพลาดครับ ปีนี้สวยจริงๆ ยิ่งใหญ่มากเลย
ปีนี้ดูTV.ปีหน้าว่ากันใหม่ต้องดูปีใหม่ก่อนว่าจะได้กลับป่าว(เออลืมมาดึงบ้านนี้ด้วย) สบายดีนะน้องไม่เจ็บไม่ป่วยนะรักษาสุขภาพกันครับ

ปีนี้ดูTV.ปีหน้าว่ากันใหม่ต้องดูปีใหม่ก่อนว่าจะได้กลับป่าว(เออลืมมาดึงบ้านนี้ด้วย) สบายดีนะน้องไม่เจ็บไม่ป่วยนะรักษาสุขภาพกันครับ

เหอะๆๆ ครับๆ สบายดีพี่

แล้วๆ ร้านที่พี่อยู่ในรูปข้างๆน่ะ อยากไปอุดหนุนจัง :coolly-0034::coolly-0034:

เหอะๆๆ ครับๆ สบายดีพี่

แล้วๆ ร้านที่พี่อยู่ในรูปข้างๆน่ะ อยากไปอุดหนุนจัง :coolly-0034::coolly-0034:
อยู่ที่โคราช ก่อนเข้าค่ายทหารหน้าโรงพยาบาลค่ายสุรนารีก่อนแยกบุ่งตาหลัว มีโอกาสมาหาไม่เจอโทรถามได้ตลอดครับ:coolly-0003:

ดึงๆหน่อย..ที่.อุบลฯ.มีที่ตรงไหนที่ใช้เป็นสนามดริ๊ฟได้ครับ..ได้ข่าวมาว่าM-max เค้าจะไปจัดที่อุบลฯมีกระแสข่าวบ้างป่าวครับ