กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้านเซฟิโร่ - อุบลราชธานีฯ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
หวัดคับพี่นอ้งบ้านเฮา
ผม ต๊ะ คับบ้านผมอยู่อุบล เขื่องใน อายุ25 ตอนนี้อยู่ เซฟปราการ คับ
มาทำงานอยู่ กทม.ใช้A31 1j อยู่คับ
ปีใหม่ว่าจะกลับบ้าน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนน่ะคับ

ผม ต๊ะ คับบ้านผมอยู่อุบล เขื่องใน อายุ25 ตอนนี้อยู่ เซฟปราการ คับ
มาทำงานอยู่ กทม.ใช้A31 1j อยู่คับ
ปีใหม่ว่าจะกลับบ้าน ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนน่ะคับ
หวัดดีครับ..พี่น้องคนอุบลฯ..ผมมาทำงานที่โคราชครับผ่านมาแวะทักทายได้รู้สึกว่าเซฟปราการครึกครื้นทุกวันนะครับ :coolly-0003:

สวัสดีครับ พายุ ครับ

ว่างๆมาเที่ยวอุบลบ้างนะครับผม

ดีคับ พี่ พายุ ผมว่าจะกลับปีใหม่นี้น่ะคับ
อยากไปนั่งกินเบียร์แถวๆหาดคูเดื่ออ่ะคับ
อยากมีสาวๆนั่งข้าง จัดให้ผมซักคนใด้ไหมอ่ะคับ คือ..ผมโสดคับ แฮ่ๆ
อยากมีหวานใจ
:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

ดีคับ พี่ พายุ ผมว่าจะกลับปีใหม่นี้น่ะคับ
อยากไปนั่งกินเบียร์แถวๆหาดคูเดื่ออ่ะคับ
อยากมีสาวๆนั่งข้าง จัดให้ผมซักคนใด้ไหมอ่ะคับ คือ..ผมโสดคับ แฮ่ๆ
อยากมีหวานใจ
:coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009::coolly-0009:

555+++ เอางั้นนะครับ ไปหน้า ม. กันเลย

ขอเชิญเพื่อนสมาชิกทุกท่านร่วมงาน GRAND MEETING 8th ANNIVERSARY CEFIRO-THAILAND

สถานที่จัดงานดูได้ตามลิงก์นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55762

ขอความร่วมมือในการร่วมงาน ตามลิงก์นี้
https://www.cefiro-thailand.com/board/threads/55890

รบกวนหัวหน้ากลุ่ม รวบรวมสมาชิกแล้วแจ้งยอดผู้ร่วมงานกลับมาที่ผมด้วยนะครับ

อย่าเอา เชฟ ไปแจว แข่งกะเรือหางยาว น่ะเราชาวอุบล
ข่าวว่าบ้านเราน้ำท่วมนิ. 55++บึ๊ดจำบึ๊ดๆๆๆ