กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้าน Cef@Korat ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31870
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

อิสานเหมือนกัน เชฟโคราชมาเยี่ยมเยียนเซฟอุบลฯมั่งจิคับ
หรือนัดเจอกันที่สนามที่ขอนแก่นก็ได้นิ

ผมเองเป็นคน อุบลฯ ครับ ย้ายมาทำงานที่ โคราช กลับ อุบลฯ บ่อยพอสมควร
(เฉลี่ยเดือนละ1)คราวหน้ากลับไปจะตามหา เซฟอุบลฯได้ที่ไหน ช่วยบอกพิกัด
ที่ตั้งด้วย
:augenrollen:

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ผมเองเป็นคน อุบลฯ ครับ ย้ายมาทำงานที่ โคราช กลับ อุบลฯ บ่อยพอสมควร
(เฉลี่ยเดือนละ1)คราวหน้ากลับไปจะตามหา เซฟอุบลฯได้ที่ไหน ช่วยบอกพิกัด
ที่ตั้งด้วย

U-bar E-bar อู่ทนายนต์ ร้านEmotion ประมาณนี้คับ
โทมาก่อนก็ได้ครับ

ที่ตั้งด้วย
ไม่เห็นเอารถมาเลย..แล้วรถเป็นไงบ้างเปลี่ยนหัวฉีดแล้วดีขึ้นป่าว:redface: :byebye: :byebye: :redface:

ไม่เห็นเอารถมาเลย..แล้วรถเป็นไงบ้างเปลี่ยนหัวฉีดแล้วดีขึ้นป่าว:redface: :byebye: :byebye: :redface:

(รถไม่แหล่มเหมือนคันน้ำเงินคร๊าบ)แต่เอารถกลับตลอดแหละ ยังเห็นรถนายอ้นวิ่งเข้า-ออกโรบินสันเลย (ตอนนั้นไม่รู้ว่ารถใครจริงๆโมฯซะขนาดนั้นยังเอามาแซ๊ดในเมืองอยู่เลย):confused:
ส่วนหัวฉีดเหมือนมันจะเริ่มซึมออกมาอีกแล้วล่ะ คงใกล้จะได้เปลี่ยนหัวใจใหม่แล้ว(อนาคตอันใกล้นี้มั้ง) กลับอีกเมื่อหลั่ยโทรแจ้งครับ
นึกได้ ฉากหลัง ในภาพถ่ายรถสองคันมันคุ้นๆน่ะ ใช่ที่ โรงแรมสุภารี จ.ขอนแก่น อ๊ะเปล่า

(รถไม่แหล่มเหมือนคันน้ำเงินคร๊าบ)แต่เอารถกลับตลอดแหละ ยังเห็นรถนายอ้นวิ่งเข้า-ออกโรบินสันเลย (ตอนนั้นไม่รู้ว่ารถใครจริงๆโมฯซะขนาดนั้นยังเอามาแซ๊ดในเมืองอยู่เลย):confused:
ส่วนหัวฉีดเหมือนมันจะเริ่มซึมออกมาอีกแล้วล่ะ คงใกล้จะได้เปลี่ยนหัวใจใหม่แล้ว(อนาคตอันใกล้นี้มั้ง) กลับอีกเมื่อหลั่ยโทรแจ้งครับ
มากินเจด้วยกันดิ..มันอึดดีนะ..ถ้าเท้าหนักนะ:biggrin: ว่างๆช่วยเพื่อนๆที่โคราชมาเที่ยวอุบลดิบอล:byebye: :byebye:

มากินเจด้วยกันดิ..มันอึดดีนะ..ถ้าเท้าหนักนะ:biggrin: ว่างๆช่วยเพื่อนๆที่โคราชมาเที่ยวอุบลดิบอล:byebye: :byebye:

เดี่ยวต้องขอตัวไปหาสมาชิกก่อน นัดน้ากิ๊ฟ ไว้ ให้ผู้ใหญ่รอมันไม่ดี ค่อยคุยกันน่ะอ้น:redface:

นึกได้ ฉากหลัง ในภาพถ่ายรถสองคันมันคุ้นๆน่ะ ใช่ที่ โรงแรมสุภารี จ.ขอนแก่น อ๊ะเปล่า
:biggrin: ถูกต้องครับ..เจ้าของโรงแรมเป็นสปอนเซอร์ทีมเราอยู่พอดีเลย:smile: :smile:

น้ากิฟ หายไปไหนไม่ค่อยโผล่มาเลย หายไปไหนอ่ะ

เน็ทที่ทำงานเล่นบ่ได้..........

301 เทพบุตร ที่ราบสูงแห่งทุ่งหญ้าคา

มาทำงานโคราช สองวัน
น้องเบียร์+บอล กลุ่มโคราช ตอนรับผมเป็นอย่างดี เป็นเวลา 2 คืน
มาบางแสนเมื่อไหร่ จะดูแลไม่ให้น้อยหน้าแน่ เชิญมานะครับ

เน็ทที่ทำงานเล่นบ่ได้..........

พี่กิ๊ฟ ครับวันนั้น บอลน่าจะเข้าซอยผิดมะหันเพราะต้องถอยรถออกยาวๆ เลย
ต้องขออภัยพี่ด้วย แล้วงัยบอลจะโทรนัดพี่รอบใหม่น่ะครับ
ว่าแต่ ปลอด แอลกอฮอล์ ได้อ๊ะเปล่าคร๊าบ :burn:

korat มาแล้วคร๊าบ ปิ๊ด ปี้ ปิ๊ด :wink:
วันเสาร์หายไปไหนครับ ปล่อยให้พี่กับพี่หนึ่งนั่งเหงาอยู่สองคน
(ปล.ไม่นับผู้ติดตาม):super:

มาทำงานโคราช สองวัน
น้องเบียร์+บอล กลุ่มโคราช ตอนรับผมเป็นอย่างดี เป็นเวลา 2 คืน
มาบางแสนเมื่อไหร่ จะดูแลไม่ให้น้อยหน้าแน่ เชิญมานะครับ

บ่อเป็นอะหยังหรอกพี่หนึ่ง ภูมิใจและยินดีอยู่แล้วมาอีกเมื่อไหร่อย่าลืมโทรหาเด้อ:byebye: ผ่านไปทางโน้นเมื่อไหร่ก็จะไม่พลาดโทรหาเช่นกัน(เร็วๆนี้)
(พี่น้องชาวเซฟไทย เช่นกันผ่านมาเที่ยวมาทำงานอย่าลืมโทรหาน่ะครับ)
ไหนๆก็แว๊ะเข้ามาอ่านแล้วตอบให้หมดๆเลย:boss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน