กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้าน Cef@Korat ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31870
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ว่าแต่ ปลอด แอลกอฮอล์ ได้อ๊ะเปล่าคร๊าบ :burn:

โทษทีคนไม่กินเหล้าไม่คบ.....555

ไม่เชื่อถามหนุ่มดอนดู....555

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

โทษทีคนไม่กินเหล้าไม่คบ.....555

ก็ดื่มอยู่แต่ดื่มไม่มาก ไม่ว่ากันหรอก
น่ะครับพี่กิ๊ฟ :burn:

เด๋วแกก็งอนอีกร่อก..!!!:eeek:

5555555......:biggrin:

เด๋วแกก็งอนอีกร่อก..!!!:eeek:

5555555......:biggrin:

ตกลงกำลังงอนผมอยู่ใช่อ๊ะเปล่า แล้วผมต้องทำงัยขอคำปรึกษา
ด้วย คร๊าบ:burn:

:biggrin: ทำไงก็ได้ที่ทำให้ เมียมันเลิกจองจำ
กร๊ากกกกกก......
ทามยางงัยวะ ให้โดนคุมประพฤติ
:byebye: :byebye: :byebye:

:biggrin: ทำไงก็ได้ที่ทำให้ เมียมันเลิกจองจำ

กร๊ากกกกกก......
ทามยางงัยวะ ให้โดนคุมประพฤติ

:byebye: :byebye: :byebye:

พี่เค้าคงเป็น จำเลยรัก นะครับ ป๋าอย่าพูดว่า จองจำ ซิ มันน่ากลัว อิ อิ :burn: :burn:

ตกลงกำลังงอนผมอยู่ใช่อ๊ะเปล่า แล้วผมต้องทำงัยขอคำปรึกษา
ด้วย คร๊าบ:burn:
เปล่าคับน้า..ผิดคนแระ
ป๋มหมายถึงน้าหนุ่มดอนคับ ที่งอนอ่ะ.... อิอิ :biggrin:

ประมาณกลางเดือน ม.ค. 2552 ( ปีหน้า ) ชาว cef โคราช จะได้เป็นเจ้าบ้าน
ในการตอนรับ กลุ่ม cefบางแสน และ cef นน ( น่าจะใช่ครับ )
จะมี มิตติ้ง บนเขาใหญ่กัน ระหว่าง วันที่ 16,17,18 ม.ค. 2552
เชิญชวนชาว cef โคราช ร่วมแสดงความคิดเห็นในการเป็นเจ้าบ้านด้วยครับ

ประมาณกลางเดือน ม.ค. 2552 ( ปีหน้า ) ชาว cef โคราช จะได้เป็นเจ้าบ้าน
ในการตอนรับ กลุ่ม cefบางแสน และ cef นน ( น่าจะใช่ครับ )
จะมี มิตติ้ง บนเขาใหญ่กัน ระหว่าง วันที่ 16,17,18 ม.ค. 2552
เชิญชวนชาว cef โคราช ร่วมแสดงความคิดเห็นในการเป็นเจ้าบ้านด้วยครับ
cef-ubon. ไปด้วยได้ป่าวบอล:byebye: :byebye: ปีใหม่กลับอุบลป่าวเพื่อน:redface: :redface:

cef-ubon. ไปด้วยได้ป่าวบอล:byebye: :byebye: ปีใหม่กลับอุบลป่าวเพื่อน:redface: :redface:

ได้ครับถ้าตกลงกันในกลุ่มได้รีบแจ้งจำนวนคนกลับด่วนนะ เพราะต้องจองที่พักผ่าน เวป ล่วงหน้า
( แจ้งทาง Tel. ก็ดีเพราะช่วงนี้ไม่ค่อยเข้า เวป นานๆทีเข้า ) :tongue:
ปีใหม่นี้เจอกันครับเพื่อน:biggrin:

ไม่ต้องเตรียมอะไรให้มากมาย..แค่สุรา..นารี..ก็พอ..อิ.อิ...ได้เจอกันตัวเป็นๆ ในงานมอเตอร์เอ็กโป แล้วใช่มั้ย..

ไม่ต้องเตรียมอะไรให้มากมาย..แค่สุรา..นารี..ก็พอ..อิ.อิ...ได้เจอกันตัวเป็นๆ ในงานมอเตอร์เอ็กโป แล้วใช่มั้ย..

ใครคร๊าบ จำหน้า บ่อได้แล้ว เจอตั้งหลายคน แถมยังง่วง+หิว+เพลีย อีกด้วย
ขอดูรูปหล่อๆหน่อยซิ :burn: :burn:

หวัดดีคับคุณบอล หวังว่าคงน่าจะจำกันได้ ผมขับCEFดำ เคยทำงานอยู่ที่ฮอนด้า เราคงได้เจอรถกันบ่อยๆ แต่ก็ยังไม่เคยทักทายกันอย่างเป็นทางการซะที ชอบรถคุณบอลนะคับ เคยฝากให้แฟนถามเรื่องชุดแต่งที่คุณใส่อยู่ เก็บตังอีกไม่นานรถจะใส่URASมาขอถ่ายรูปคู่กัน

คนนี้หายไปไหนแล้ว เมื่อไหร่จะได้รู้จักพูดคุยกันครับ :embarrassed: :embarrassed:

ใครคร๊าบ จำหน้า บ่อได้แล้ว เจอตั้งหลายคน แถมยังง่วง+หิว+เพลีย อีกด้วย
ขอดูรูปหล่อๆหน่อยซิ :burn: :burn:
ป๋ายศ..บางแสนโซน ไง..งงอีก..

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน