กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้าน Cef@Korat ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31870
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เงียบจังพี่น้องเล่นเฟสทั้งวันนนน 5 5 5
ถูกต้องแล้วคับ..ว่าแต่ด่านโคราชเป็นงัยบ้างรอบที่แล้วผมก็เจอรถผิดกฎเกือบทุกอย่างไม่เอาสักข้อหาจะเป่าอย่างเดียว..55..รอดไม่ได้กิน :coolly-0045:

อุตส่าห์เอารถมาจอดรออยู่ กทม เตรียมไปงานที่ระยอง ดันติดธุระด่วนโคราชซะงั้น ต้องขับกลับ !!!

ถูกต้องแล้วคับ..ว่าแต่ด่านโคราชเป็นงัยบ้างรอบที่แล้วผมก็เจอรถผิดกฎเกือบทุกอย่างไม่เอาสักข้อหาจะเป่าอย่างเดียว..55..รอดไม่ได้กิน :coolly-0045:
ไม่โดนอะไรคับพี่ผมไม่ได้ดื่มอะ,,,,แต่เซ็งที่มันจับผมตรวจฉี่เนี่ยแหละคับคือมันจะเอาให้ได้ว่างั้นเถอะ แต่ผมก็ไม่อะรัยอยู่แล้ว ผ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน