กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้าน Cef@Korat ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31870
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

น่าอิจฉาคนโคราช รักกันเหนียวแน่น
:coolly-0033:ขอบคุณครับพี่ ยศ บางแสนก็เหนียวแน่นอยู่แล้วครับ โคราชช่วงก่อร่างสร้างกลุ่มคับพี่..จะเก็บภาพบรรยากาศกิจกรรมต่างๆมาให้พี่น้องเราชมเรื่อยครับ:coolly-0003:

:coolly-0033:ขอบคุณครับพี่ ยศ บางแสนก็เหนียวแน่นอยู่แล้วครับ โคราชช่วงก่อร่างสร้างกลุ่มคับพี่..จะเก็บภาพบรรยากาศกิจกรรมต่างๆมาให้พี่น้องเราชมเรื่อยครับ:coolly-0003:

ณ ตอนนี้ถ้านัดรวมน่าจะได้ประมาณกี่คันอ่ะครับ พอดีผมอยากไปถ่ายฟุตเทตย่อยงาน 10 ปี สัก 4-5 คันก็ไปแล้วครับ สะดวกไหมเอ่ย...:coolly-0009:

ณ ตอนนี้ถ้านัดรวมน่าจะได้ประมาณกี่คันอ่ะครับ พอดีผมอยากไปถ่ายฟุตเทตย่อยงาน 10 ปี สัก 4-5 คันก็ไปแล้วครับ สะดวกไหมเอ่ย...:coolly-0009:
:coolly-0033:โคราชนะครับ...ณ..ตอนนี้ประมาณ10-15(นับเฉพราะที่มีรถ)ยังไม่รวมคนที่ยังไม่มีรถแต่ถ้าบอกว่าจะมีถ่ายฟุตเทตย่อยผมว่าน่าจะมีมาเพิ่มอีก ในFbจริงแจ้งมา20พอดีกะลังก้อตัวใหม่จะมายังงัยโทรแจ้งผมได้ตามเบอร์ข้างล่าง24ชม.คับ:coolly-0009:

:coolly-0005: ผมรบกวนพี่ประสานงานกับทางพี่น้องได้เลยครับ ขอวันเวลาที่สะดวกพวกพี่ สถานที่ขอมีแลนด์มาร์คของจังหวัดด้วย 1 ที่ครับ ผมพร้อมไปได้เสมอคร้าบ
ถ้าได้วัน-เวลาแล้วยังไง เดี๋ยวผมส่งบทให้อีกทีครับ บทเล็กๆน้อยๆ กับการเซ็ทตำแหน่งนิดหน่อย ย้ำเลยครับว่าเอาสะดวกพวกพี่เลย แล้วเจอกันครับ ดีใจจัง
:coolly-0005:

มะวานส่งสติกเกอร์ โคราชโซน ทางนครชัยทัวร์แล้วนะครับ วันนี้เช้าน่าจะเข้าไปรับได้เลย..ขอให้มิตติ้งกันอย่างสนุกสนาน บนขอบเขตของความถูกต้องและสวยงามนะครับ จะรอดูรูป

มะวานส่งสติกเกอร์ โคราชโซน ทางนครชัยทัวร์แล้วนะครับ วันนี้เช้าน่าจะเข้าไปรับได้เลย..ขอให้มิตติ้งกันอย่างสนุกสนาน บนขอบเขตของความถูกต้องและสวยงามนะครับ จะรอดูรูป

ขอบคุณครับ กดไลค์ตรงไหนครับพี่ 555+:coolly-0028:

มาถึงแล้วครับกับ สตก. ล๊อตใหม่มีลูกตัวน้อยมาด้วยพร้อมสำหรับพี่น้องสมาชิก cef@korat วันพรุ่งนี้ 18/5/2556 แล้ว
(ต้องขอขอบคุณพี่ยศ เซฟไทยแห่งภาคตะวันออกที่ต้องรบกวบคนในครอบครัวมาตัด สตก.ชุดนี้ให้ทางน้องๆโคราชขอคุณครับพี่):coolly-0033:

ไฟล์แนบ

75.9 KB · อ่าน: 88
    68.8 KB · อ่าน: 86
ไปรับของมาแต่เช้าเลย...ขอบคุณครับพี่

กราบขอโทษงามๆสักทีครับพี่น้อง ที่บ้านมีงานกระทันหันจริงๆ รอบหน้าขอแก้ตัวนะครับ

กราบขอโทษงามๆสักทีครับพี่น้อง ที่บ้านมีงานกระทันหันจริงๆ รอบหน้าขอแก้ตัวนะครับ
ไม่ว่ากันครับรอบหน้าว่ากันใหม่เดี๋ยวลงรูปให้ดูเผื่อใช้ได้ :coolly-0003:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน