กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

บ้าน Cef@Korat ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31870
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ป๋ายศ..บางแสนโซน ไง..งงอีก..

ต้องเข้าใจน้องครับป๋า ขยับขับเจ้าโลมาจากถิ่นที่ราบสูงโคราชลงพื้นที่ราบลุ่มนนทบุรีเจอพี่น้องเป็นร้อยเข้ามาพูดคุยทักทายเป็นพ๋มคงจำไม่ได้เหมือนกัน..555...ใครมั่งหว่า..เยอะจัง...

Re: ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับ

ป๋ายศ..บางแสนโซน ไง..งงอีก..

ขออภัยอย่างสูงที่กระผมตาไม่ถึง:burn:
พอดีมีเรื่องรบกวนเลยครับ ฝากพี่ยศ.. ทำ สตก.โซนโคราช
ให้เป็นตัวอย่างสักหน่อยสิครับ:byebye:
ค่าเสียหายเท่าไรแจ้งมาเลยครับอยากได้เร็วๆ
เจียดเวลาทำงานน้อยๆให้น้องหน่อยนะ :burn: :burn:

ไม่ต้องเตรียมอะไรให้มากมาย..แค่สุรา..นารี..ก็พอ..อิ.อิ...ได้เจอกันตัวเป็นๆ ในงานมอเตอร์เอ็กโป แล้วใช่มั้ย..
คิดว่าพูดถึงพริตตี้ในงานซะอีก...! 55555..:biggrin:

คนนี้หายไปไหนแล้ว เมื่อไหร่จะได้รู้จักพูดคุยกันครับ :embarrassed: :embarrassed:

ขอบคุณนะคับที่นึกถึงกัน ผมชื่อเจ๋งครับ ยังอุตสาห์ไปถามข่าวคราวกับแฟน ได้ทราบข่าวจากแฟนตอนหลังจากคุณบอลกลับไปนี้เอง ยังรักในcefiro-thailandอยู่ไม่เปลี่ยน รวมถึงบ้านเล็กCEF@KORATด้วย ที่ไม่ค่อยได้เห็นกันเพราะขับรถไปทำงานสายนอก ไม่ได้เข้าตัวเมือง แล้วเราคงได้เจอกันนะคับ

CEFIRO จงเจริญ:biggrin:

ขอบคุณนะคับที่นึกถึงกัน ผมชื่อเจ๋งครับ ยังอุตสาห์ไปถามข่าวคราวกับแฟน ได้ทราบข่าวจากแฟนตอนหลังจากคุณบอลกลับไปนี้เอง ยังรักในcefiro-thailandอยู่ไม่เปลี่ยน รวมถึงบ้านเล็กCEF@KORATด้วย ที่ไม่ค่อยได้เห็นกันเพราะขับรถไปทำงานสายนอก ไม่ได้เข้าตัวเมือง แล้วเราคงได้เจอกันนะคับ

CEFIRO จงเจริญ:biggrin:

ยินดี เช่นกันขอให้ได้เจอกันเร็วๆวันนะครับ :byebye:
ประมาณหลังปีใหม่ น่าจะมี มิ๊ตติ้ง กลุ่มเซฟโคราช รอบ 2 ถ้างัยติดตามข่าวดูหรือทิ้ง เบอร์ไว้ติดต่อกันก็ได้:redface: :redface:

ยินดี เช่นกันขอให้ได้เจอกันเร็วๆวันนะครับ :byebye:
ประมาณหลังปีใหม่ น่าจะมี มิ๊ตติ้ง กลุ่มเซฟโคราช รอบ 2 ถ้างัยติดตามข่าวดูหรือทิ้ง เบอร์ไว้ติดต่อกันก็ได้:redface: :redface:
ใคร หว่า :confused: :sweet_kiss: :cool: :biggrin: :brick: :wink:

ว.2 ว.8 เปลี่ยน :byebye: :byebye:

โคราช PAAT ถิ่น ทุกๆท่าน แสดงตัวด้วย กรุณา POST ชื่อเสียงเรียงนามไว้ด้วยฮะ แม่ขอร้อง
อย่าให้โมโห โมโห โมโห โมโห :super: :super: :super:
จัดไป ตื่ง ตื่ง ตื่งงง มี เรื่อง แล้ว:eeek: :eeek: :eeek:

เซฟิโร่สัมภเวสี 301 มีที่อยู่แร้ว!!!!!!!!!!!!!!

โคราช PAAT ถิ่น ทุกๆท่าน แสดงตัวด้วย กรุณา POST ชื่อเสียงเรียงนามไว้ด้วยฮะ แม่ขอ
ร้อง
อย่าให้โมโห โมโห โมโห โมโห :super: :super: :super:
จัดไป ตื่ง ตื่ง ตื่งงง มี เรื่อง แล้ว:eeek: :eeek: :eeek:

:redface: เอ้าจะมัวรออะไรกันครับ ใครที่เป็นคนโคราชและรักใน cef รีบรายงานตัวกันเลย
ผมก่อนเลย:burn: :burn:
ชื่อ บอล เซฟขาว a31870 โทร 081-9990166 :byebye:
ปล.ไม่ใช่คนโคราชแต่อยู่มาแล้ว 4 ปี (อย่าว่ากันนะ) :burn:

:redface: เอ้าจะมัวรออะไรกันครับ ใครที่เป็นคนโคราชและรักใน cef รีบรายงานตัวกันเลย
ผมก่อนเลย:burn: :burn:
ชื่อ บอล เซฟขาว a31870 โทร 081-9990166 :byebye:
ปล.ไม่ใช่คนโคราชแต่อยู่มาแล้ว 4 ปี (อย่าว่ากันนะ) :burn:
พี่บอล สงสัยจะมีเราแค่สองคัน แต่ก็เปิด สภา ยาจก ได้:biggrin: :biggrin: :biggrin:

หนุ่มดอนมาวันไหน..มานั่งกินเหล้าบ้านกรูมั้ยละ..????

ใกล้ๆปีใหม่นี้ละมั้ง...

เซฟิโร่สัมภเวสี 301 มีที่อยู่แร้ว!!!!!!!!!!!!!!

ไม่มีหลักแหล่งอยู่ตั้งนาน...

แว่ๆๆๆๆ

ไฟล์แนบ

• Copy of DSC06800_resize.JPG
    Copy of DSC06800_resize.JPG
    9.6 KB · อ่าน: 110

ถึงcef@korat ไม่ได้ไปงานมีตติ้งที่ผ่านมา เสียดายมากคับ ฝากขอโทษพี่บอลด้วยนะคับ
พอดีคืนที่พี่โทรมาชวน ผมติดธุระ เลิงานดึกไปหน่อย แล้วหมูกะทะอร่อยมั้ยคับ จะมีภาพให้ดูมั้ยเอ่ย

ถึงcef@korat ไม่ได้ไปงานมีตติ้งที่ผ่านมา เสียดายมากคับ ฝากขอโทษพี่บอลด้วยนะคับ
พอดีคืนที่พี่โทรมาชวน ผมติดธุระ เลิงานดึกไปหน่อย แล้วหมูกะทะอร่อยมั้ยคับ จะมีภาพให้ดูมั้ยเอ่ย

ไม่ต้องขอโทษขอโพยอะไรขนาดนั้นหรอก นัดหน้าและนัดต่อๆไปยังมีแล้วจะแจ้งล่วงหน้าก่อน ครั้งนี้มันกระชั้นชิดไปหน่อย :biggrin:
ส่วนรูปภาพรอชมได้ แต่ขอเวลานิดหน่อย เพราะช่วงนี้จะสิ้นปีแล้ว :burn: :burn:

:byebye: :byebye: :byebye:
ไม่ต้องขอโทษขอโพยอะไรขนาดนั้นหรอก นัดหน้าและนัดต่อๆไปยังมีแล้วจะแจ้งล่วงหน้าก่อน ครั้งนี้มันกระชั้นชิดไปหน่อย :biggrin:
ส่วนรูปภาพรอชมได้ แต่ขอเวลานิดหน่อย เพราะช่วงนี้จะสิ้นปีแล้ว :burn: :burn:
เป็นกำลังใจให้:redface: :redface: อุบล CEF เยอะมากแต่ดันยังรวมกันได้ไม่หมดเหมือนกัน ส่วนใหญ่จะแยกเป็นทีมกันเอง เลยรวมยาก กลับอุบลเมื่อไหร่โทรบอกแล้วกันบอล

ขอจัดตั้งกลุ่ม Cef@Korat ครับแต่ไม่ทราบว่าในโคราชมีสมาชิกท่านใดอยู่บ้าง อย่างวันนี้ 28/11/08 มีเซฟฯขับตามหลังมา 1 คัน ไม่ทราบเป็นใครรู้อีกทีก็ตอนพี่ท่านแซงไปแล้วมี
โลมาน้อยอยู่ข้างหลัง กะจะตามไปทักทายสักหน่อยแต่ติดไฟแดงอยู่ แถมรถไม่แรงตามไม่
ทันด้วย รถพี่เค้าทะเบียน กทม.ครับ
ปล.หากมีสมาชิกท่านใดอยู่ในโคราชติดต่อผมหน่อยนะครับ ที่ 081-9990166 (Ball) อยากรู้จัก
<!-- / message --]

ผมอยู่โคราช คับ อยู่แถวๆๆในเมืองง่ะครับ
รถสีทอง tbo3 เจอกันทักกันคับผม
ขอบคุณ...:coolly-0001:

ไม่ได้เข้าเวปนานจัดตั้งเซฟโคราชแล้วเหรอครับ ผมก็อยู่โคราชครับเจอทักได้:coolly-0026:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน